Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa za facebook zina mambo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 10, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    WAJAMENE MAJUZI NIMEITWA NA KIJANA MMOJA ALIKUWA NJE YA NCHI.AKAOMBA NIMPE KAMPANI ANAMVISHA MCHUMBA WAKE pete.nilipofika hotel moja kubwa nikafurahi sana kuona kamoja cha kabinti cha mjini nakajua kamekamata msela
    ila nilijaribu kuuliza kaka umempataje huyu akasema thr facebook......,duh nikaanza kuamini maana binti alikuja amevaa chupi ci chupi na haya kwenye picha alikuwa ataki kupigwa ovyo nikamwonea sana uruma maana jamaa alikuwa south na sidhan kama anamjua kabinti vizuri zaidi ya kupigwa mizinga anyway mapenzi utakiwi kuingilia lakni ushauri unatoa

    kila l a kheri ndoa za FACEBOOK
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 702
    Trophy Points: 280
    Vipi ndoa za MMU?
     
  3. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,221
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    fb uhuni mtupu hamna kitu pale under age ndio wako kule wanaongea pumba tu
     
  4. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo ya facebuk!!!!
     
  5. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Za MMU zinadumu..
     
  6. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    za MMU next level wewe.
    kule Fb ni utoto mwingi.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Zinadumu.....
     
  8. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    CCM Oyeeeeeeee!!!
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kule watu wanaangalia tu relationship,wakiona ni complicated *wanaanza kuwatongoza wapenzi wa watu,si wanaume si wanawake,mtu mmoja girlfriend zaidi ya moja,girls pia boyfriend zaidi ya mmoja.Hawalafu waliopo nje ya nchi ndio wanaochezewa.
     
  10. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Remmy Ongala aliwahi kuimba """UJANA MAJI YA MOTO""""
     
  11. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ok. Ok. Mimi nipo facebook na huwa naitumia vizuri tu. Tukiachana na mambo ya relationships, pia facebook imenisaidia kupata connections nyingi tu na kujuana na watu mbali mbali...
     
  12. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sikweli. Ujinga hata humu JF watu wanaongea sana. Suala ni umeamua kutumia vipi mtandao husika. Na kwa hakika FaceBook kwa upande wangu imekuwa na manufaa sana. Kikubwa ni kuitumia kwa uangalifu.

    Back to the topic nadhani tatizo pia si kampata wapi. Tatizo ni kamchunguza kwa muda wa kutosha na akaridhika nae? Makosa ya kuchukua mwenza asiye sahihi yanatokea popote pale. Si guarantee ati ukimpata mwenza kazini, club, kanisani ama mtaani ndo mahusiano yenu yatakua bora zaidi.
     
  13. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana nawe mkuu. Hii FB ukiitumia vizuri ina manufaa sana.
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmhhhhh
    Every one is innocent here
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    dahhhh
    muda wa kulala umefika..
     
  16. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    kama wamekubaliana acha waendeshe maisha
     
  17. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mie ndio sisemi
     
Loading...