Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa yangu ipo kimya na imetawaliwa na upweke sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mama Stan, Jul 12, 2012.

  1. Mama Stan

    Mama Stan Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 25
    Wadau mimi nimeishi kwenye ndoa kwa miaka mitatu, na nimejaliwa kuwa na mtoto mmoja. Before ndoa ilikuwa na bashasha na furaha, lakini sasa mume wangu amekuwa mkimya sana hatuongei tena kuhusu mapenzi, ni busness na family talks tu! Hata muda wa ku do hakuna love talks...ni kimya kimya! Tukiwa home kila mtu anakuwa busy...! Hii imenipunguzia mvuto na nimekuwa more cold as a results naona kama ndo tunafika mwisho wa ndoa yetu. Je kuna njia yeyote ya kurudisha zile old days? Au ndoa zote zipo hivi? Naombeni Msaada jamani.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Pole sana.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    NDOA ZOTE ZIPO HIVYO
    wewe sasa anza kutafuta hobby na wewe
    fuatilia tamthilia kama wenzio..
    mpaka aone unamsahau...
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mamii ni mapito tu hayo try to spice it up kwa kufanya yale ambayo ulikuwa unayafanya enzi za uchumba au kabla hujapata mtoto. Pengine na mumeo naye analia hivi hivi. Vunjeni ukimya usisubiri akuanze!
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    pole mie ushauri langu lianzishe
    kama mumeo yuko kimya,wewe initiate mambo naye atarudisha favour....

    kuna mahali nahisi ulimuumiza hisia zake kwa kuropoka au kitu kingine kimemfanya ajidistant himself,jichunguze na usirudie....otherwise vunja ukimya kwa hisani ya watu wa marekani lol
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    The Boss jamani asa yeye akitafuta hobby mbadala na mume naye si atatafuta ya kwake na ndio tunazika ndoa hivyo?! Kuna wanandoa ambao walikuwa kwenye situasion kama hii matokeo yake wana miaka miwili ndani ya ndoa hakuna kugusana! Ni ndoa jina
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, pole !!!!
     
  8. N

    Neylu JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pole sana dada.. Sasa kama unaona mwenzio yuko kimya wewe usiwe mkimya pia.. Tafuta mbinu mbalimbali za kumchangamsha na kumfanya asiwe mkimya.. You have to be creative ili uboreshe na kufufua hilo penzi lenu... Usichoke dadangu jaribu tene na tena bila kuchoka mwisho wa siku utafurahi mwenyewe..
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    So they say......Marriage is our last, best chance to grow up.......
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    neylu, utundu hausomewi, anaweza tafuta cha kumfurahisha ndo akawa kam-mute kabisa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,069
    Likes Received: 9,776
    Trophy Points: 280
    Ndoa haziko hivyo bana ongea naye mpaka kieleweke, pole sana
     
  12. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanini wanawake kila siku hadi tuanzwe? Akiuchuna we lianzishe mama. Vunja ukimya.
     
  13. L

    Luluka JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmmmmh!mna2tisha ambao ha2ko bado kwenye ndoa!!kwan ndo zilivyo kweli??
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Luluka wala usiogope mdogo wangu mara nyingi wanasema uvumilivu ni kitu muhimu sana kwani kuishi nyumba moja, kushare kila kitu na ile hali ya kujifunza kuwa kitu kimoja si kazi ndogo ati.......Hasa miaka ya mwanzo mwanzo. Wengi wetu uvumilivu darasani tulipata zero na ukiangalia migogoro mingi ya wanandoa hutokea ndani ya miaka miwili mpaka mitano ukiwezavumilia kwa kuamini kuwa ni katika kujuana na kuelewana vema mbona utayashinda?!

    Usiogope!
     
  15. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Pole sana, inaonekana kuna hali ya mazoea imewaingia wewew na mumeo, kila mmoja anajiona amemzoea saaana mwenzake, kaa nae uzungumze, mkumbushe jinsi ambavyo mlikua mkiongea na na kufurahiana hapo awali, mweleze kua unataka hali hio irudi, then wewe bibie uwe wa kwanza kufanya yale mambo ambayo yalikua yanawapa furaha na uhai katika ndoa yenu, utaona mumeo nae anaanza ku respond postively. Pia angalia kama kuna jambo baya ulimfanyia akapretend kukusamehe, hali hio inaweza kumfanya akawa bado ana kinyongo moyoni.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wataonekana wahuni au waasherati.
    Mwanamme anatakiwa awe na haya.

     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Haha Da Mkubwa si wanasemaga men want A woman in public but fr......... in bed?! Au hata wao wenyewe hawajui wakitakacho?
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    utakuwaje sista in public afu bit.h chumbani.
    Hawajui watakalo.

     
  19. Mama Stan

    Mama Stan Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 25
    mmmh hapo sasa si ndo itafuata talaka? Au dawa ya moto ni moto.
     
  20. Mama Stan

    Mama Stan Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 25
    ahsante kwa ushauri...!
     
Loading...