Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa yangu hatarini kuvunjika

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaka mwisho, Aug 17, 2012.

  1. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ndugu nimekuwa kwenye ndoa kwa miaka 5 maisha yalikuwa mazuri sana. Tatizo limeanza mwaka mwanzoni pale nilipopata ugonjwa usio eleweka. Ghafla hali ilibadilika maumivu yakianzia kwenye unyao mpaka kiunoni misuli kuvuta ikiambatana na maumivu makali na UUME KUANZA KUINGIA NDANI YAANI KUWA MFUPI NA MGUMU NA MAUMIVU MAKALI YA MGONGO. NIMEPIMA MAGONJWA YOTE YA ZINAA SINA. X - RAY PAMOJA ULTRA SOUND PIA HAKUNA TATIZO. MITISHAMBA NIMETUMIA HAKUNA MABADILIKO NA NGUVU ZINAENDELEA KUPUNGUA MPAKA MKE WANGU AMETISHIA KUONDOKA KAMA MPAKA MWISHO WA MWAKA TAKUWA BADO SIJAPONA. NAOMBENI MSAADA WENU WA MAWAZO NA TIBA
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    pole!usikate tamaa hebu ipost jf doctor unaweza pata msaada zaid
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    pole sana.

    Kuhusu mke kuondoka isikupe presha kabisa, angeweza kuondoka hata kwa sababu nyingine.

    Ugonjwa huu hukuuomba, kama alikupenda kweli hawezi.
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    ''UUME KUANZA KUINGIA NDANI YAANI KUWA MFUPI NA MGUMU''

    mkuu pole sana kwa tatizo hilo... inabidi ''utembee sana''pia mwambie wife atulie na akupe sapoti katika kila hatu na sio kutishia kuondoka..... pole sana mkuu.... kwa maneno mengine hospitali walikwambia hawaoni tatizo??!!....hapo kwenye bold hapo sijawahi kusikia aina ya ugonjwa kama huo ...pole sana kamanda
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu,kama alivyoshauri snowhite jaribu kuhamishia jf doctor bila shaka utashauriwa vizuri,huku jf tuko makanjanja watupu kazi kutongozana tu.
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kumbe sa ingine una busara wewe.
     
  7. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu Pizza, Naamini hakuna anayependa kupata ugonjwa wowote na hukuutegemea maishani mwako, km mkeo akiamua kuondoka kwa ajili ya ugonjwa atakuwa si riziki yako, mwache aende.

    Naamini utapona kwa msaada wa Mungu tu, nenda ukaombewe na viongozi wako wa dini hata wewe mwenyewe ingia kwenye maombi mlilie Mungu wako,naamini utapona. Nami nitakuweka kwenye maombi yangu!!!
    :flypig:
     
  8. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,902
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    pole sana kaka,Mungu ndio jibu la matatizo yaliotushinda wanadamu,zidi kumuomba muumba wako naimani atakusaidia.
     
  9. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aisee magonjwa yapo mengi sana duniani...wanawake wachache sana katika 100 ni 1 tu ndio anaweza kuvumilia matatizo yanapotokea..ila cha msingi msihi asiondoke maana hujapenda kuugua na kama akilazimisha kuondoka let her go...wewe angalia matibabu ukipona wapo weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeengi sana
     
  10. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    du mitihani hii ya masiha jamani
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu.
    Huyo mkeo achana nae. Afanye atakacho. Ange kuwa anakufaa asingetoa ultimatum wakati wa ugonjwa. Angehangaika na wewe kupata suluhisho. Focus Kwenye kutibiwa, tena sio kwa ajili Yake Bali kwa ajili yako mwenyewe.

    Kuhusu ugonjw a, jaribu kuonana na urologist usikie atakuambiaje. Ukifika hospitali waambie unataka daktari wa 'wanaume':israel:
    jaribu pia na maombi kwa Imani yako. Mungu atakusaidia.
    pin mitihani ya maisha tu, huwa inapita
     
  12. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu Pizza kwanza pole sana..
    Cha pili hii kitu hebu itupie kule JF Doctor..hope watakusaidia
    Kuhusu mkeo ni kawaida sana watu kushindwa kuvumiliana kwenye shida..sishangai sana.
    Ushauri wangu kwa sasa hangaikia tiba kwanza..habari ya mke anataka kusepa iweke kiporo kwa muda!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hilo ndilo kubwa kwa sasa!!!
     
  14. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,970
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    kamanda pole sana mungu atakujaalia utapona..ila "kama hospital wanasema hawaoni tatizo" nenda kwa "wataalamu" wa tiba asili..waswahili walisema kikulacho mara nyingi huwa kiko nguoni mwako...kama upo dar panda basi nenda kibaha kwa mfipa kuna mtaalamu maeneo hayo naamini atakusaidia sana.
     
  15. e

    eskelmang Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu pole sana mungu atakuokoa mbona ulimboka kapona mtegemee sana mungu huyo mwanamke achana nae hana mapenzi ya kweli na amekana kiapo cha ndoa
     
  16. wamba

    wamba Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    kwanza pole sn,
    pili je kuna sehemu ulitembelea ukamkosea mtu fulani?, au kuna watu fulani ulikosana nao kufikia kufanya hivyo?, km hospitali walishindwa basi kutakua na jambo limefanyika ingawa katika maisha kwa uzoefu wangu mdogo ni kwamba kuna jambo umelifanya ambalo umelifanya kwa mtu hivyo anachofanya anakukomoa, jaribu kukumbuka, baada ya kukumbuka ndiyo utajua pa kuanzia ila hapo ni mitishamba tu hakuna jambo lingine ingawa ni wachache sn huwa wanaamiini ila wanadamu ni wanyama wakatili sn kushinda hata simba.
    ni hayo tu kwa leo.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    nina akili siku zote, ujinga huwa nakopa tu mahali.

     
  18. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jamani pole sana my dear! nimekuonea huruma wallah! sikiliza ushauri huko juu, MUNGU NI MWEMA ATAKUPONYA!
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Be positive and work hard to get the solution for your problems. Achana na huyo dada anayeleta za kuleta...hajui maisha huyo.
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani huyo mkeo anakumbuka ile ahadi kua kwa mema na mabaya, shida na raha, utajiri au umaskini NI MPAKA KIFO KITAKAPOTUTENGANISHA...au alikua hasikilizi wakati anayasema hayo maneno? wanawake wa siku hizi jamaani!!! Pole nenda kanisani muombe Mungu sana kwa kufunga na kuhudhuria maombi utapona...kwa NGUVU YA MUNGU KILA JAMBO LINAWEZEKANA
     
Loading...