Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa Yangu haina mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngonzi zomukama, Apr 13, 2010.

  1. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #1
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najisikia kumchoka mwenzangu bila sbbu yuko sawa kila k2 ila sina ham naye tena kama zamani tulipokuwa wachumba najitahidi nashindwa sina nyumba ndogo ila natamani wakti mwingine ila cjawahi fanya ila mwenzangu wa ndoa nimechoka kabisa hajanikosea haja badilika ila nahisi kumchoka nisaidieni nifanyeje jamani?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Umekuja na kasi mbaya sana bingwa!, post ya 2 unataka kummwaga mtu?
    Tulia kaka tukupe ushauri mzuri...mwache shemegi bana!
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    UNAHITAJI MAOMBI
    Unamchoka mtu bila sababu jamani, pole sana sali sana Mungu akusaidie
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwanza hujaeleza mmeishi kwa muda gani, na kama mna watoto, wangapi!
    Lakini hiyo nyumba yenu inaonyesha ni ya wachovu, maana hamna ubunifu wowote unaozaliwa hapo chumbani kwenu, mmefanya mbuzi kagoma weeeee, na sasa hamtaki staili zingine, kunani?
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    @PJ mie hudhani uvivu wa kuwa wabunifu ni kwenye sector za maendeleo tu kumbe mpaka za chumbani??? Kazi ipo kwa kweli!!!
     
  6. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hiyo roho ya chuki ISHINDWE KABISA. Hiyo ni roho ya uharibifu.....kwa nini ndugu umchukie mke wako bila sababu, TAFAKARI, ZINDUKA NA CHUKUA HATUA. Mungu anachukia kuachana
     
  7. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu hata kama utaachana naye na kuchukua mwingine itakuwa hivyo hivyo tu baada ya muda mfupi japo sijui mmeishi muda gani. Dawa ni kutafuta chanzo cha kuchokana baada ya hapo rekebisha mambo. Inawezekana kuna monotony ya aina fulani imewachosha. Nakuhakikishia mwanamke ni matunzo. Mpende, mlishe vizuri, mvishe vizuri, outing mara kwa mara sio mpaka sikukuu, style za majambo nazo ziwe zinabadilika kuongeza ladha, unaweza kumfundisha kwa kumletea vitabu/magazeti/miziki mbalimbali lengo nikuondoa ile kujisikia mpweke. Nakuhakikishia ukimjali mkeo nae atakujali na mtaishi vizuri. Pamoja na yote niliyoeleza kwa kila jambo mtangulizeni Mungu mbele.
     
  8. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    DUH..bila sababu??

    jaribuni kujipa 'break'...mmoja asafiri,mkae mbali....msionane kwa kipindi...mkija kuonana mtakuwa 'mmemisiana' vya kutosha....

    au,jaribuni kutoka wote holiday muende nje ya mji,na kujikumbushia mambo mliyofanya honeymoon km mlikuwa nayo...LOL,hii itawasaidia kubadilisha mazingira!

    aah...hivyo hivyo tu...!!!
     
  9. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndoa yako ina umri gani?
     
  10. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #10
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Mkuu,

    Tatizo lako si la mmoja. Yawezekana wanaoandika hapa wanaandika bila kujua umeathirika vipi kisaikolojia.

    Mimi ni mtu mwenye ndoa na ningependa nikushauri kwa ninavyoona inafaa (kama ninavyoiishi ndoa yangu).

    Mosi; popote penye tatizo pana chanzo. Hujatufahamisha chanzo cha wewe kumchoka ni kipi, unakijua lakini inaelekea imekuwa ngumu kukiweka bayana, ingekuwa rahisi kwetu kuweza kukushauri kulingana na chanzo cha tatizo.

    Pili; kuchokana kwenye ndoa kunatokana na mambo mengi, yawezekana mwenzi wako amebeba ujauzito au kajifungua hivyo yuko kwenye kipindi kigumu kimatamanio, hapa unatakiwa kumvumilia, ni kipindi cha mpito. Yawezekana unamhisi mwenzio kuwa na mahusiano na mtu/watu kitu ambacho ni obvious mapenzi kwako pia yatashuka. Yawezekana pia wewe binafsi umeruhusu mambo ambayo unajua wazi kuwa yatapunguza mapenzi yenu. Ukifanya kazi muda mrefu bila kupumzika ni wazi hata mwili unachoka na unajikuta una muda mdogo sana wa kuwa na mwenzi wako, unaanza kupoteza hamu nae.

    Tatu; kama mmefunga ndoa kihalali; kumbuka ahadi zenu za ndoa, ulisema utampenda katika shida na raha, huu ndio wakati wa shida, unatakiwa kuitekeleza ahadi yako sasa! Lakini pia, hata kama hamjafunga ndoa kihalali ila mnaishi kama mme na mke; lazima kuna kitu kiliwafanya mkafikia maamuzi haya, hamkulazimishwa na mtu. Uliona katika viumbe wote huyo ndiye anafaa kuwa mwandani wako; kabla hata ya kutueleza ulitakiwa kuwa umeyaongea na mwenzi wako na kutafuta suluhu ya matatizo yenu.

    Mkuu; ndoa ni tamu sana, ina raha mno! Inahitaji kuelewa kuwa mapenzi huchochewa ili yaendelee kukua na kuchanua, wewe ndiye unatakiwa sasa baada ya kubaini kuwa umepungukiwa mapenzi kujifunza ni kipi kizuri kwa mwenzi wako na kuhakikisha unakuwa unakiona kila wakati. Sitaki kuamini ulimpenda sababu ya sura au maumbile tu; kuna mvuto flani ulikupeleka kwake. Pata muda, mwende nje ya maeneo yenu mnapoishi (outing) mkakae na kujaribu kula vilivyopikwa na wengine huku mkifurahia pamoja; jaribu kuilazimisha furaha ikibidi lakini hatma yake utagundua tofauti.

    Yawezekana pia chanzo ni kubadilika tabia kwa mwenzi wako na unamfichia siri; hapo ndipo pia unatakiwa kumweleza katika faragha juu ya tatizo lake. Usimweleze kwa kumgombeza au kwa sauti kubwa; kuwa na hekima, mwambie polepole huku ukimweleza unampenda kiasi gani na mabadiliko unayoyaona yanavyokuathiri sana mpaka kupoteza hamu yako kimapenzi kwake.

    Mkuu, naweza kuandika mengi lakini bila kujua chanzo inakuwa ni kumpigia mbuzi gitaa, hebu kuwa wazi kidogo tuinusuru ndoa yako, ni ya thamani kwako na thamani kwetu pia kwani mkiparana, wanaoumia ni watoto ambao huenda wakahangaika mitaani na watakaokutana nao ni sisi (Jamii).

    Ahsante
     
  11. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,707
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Kaka PakaJimmy, hiyo staili ya mbuzi kagoma kwenda si ilimuua MC mmoja huko kanda ya kaskazini, unataka huyu kaka naye arudi kwa Muumbaji wake? Naona tumshauri huyu kijana aende kumuona mtaalamu wa saikologia atamsaidia.
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    katembelee nyumba ambazo wanaume wanaekwa kibano na wake zao. hii itakusaidia kuweka sawa saikolojia yako ambayo inaonekana ipo antiklokwise.
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    ila, ila , ila ,ila zimejaa thread nzima?!!

    una lako jambo we sema kama humtaki, hakika nakwambia hata kutangulizana na mpenzi wako huyo huwezi.

    sema kinachokusumbua tukusaidie
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Apr 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,193
    Trophy Points: 280
    Ni bora tu usingeoa au kuolewa!
     
  15. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Acha maskhara kaka kwani huyo mke ulilazimishwa kumuoa na familia yenu...unafikiri ndoa ni mchezo wa kuigiza. Mbona hujachoka kuishi kama wewe ni bingwa wa kuchoka.
     
  16. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona ile ya staili ya dirishani ambayo ndio kiboko kupita zote hujampa huo ubunifu...PJ acha uchoyo bana...
     
  17. T

    Tall JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    we zomukama usituyayushe,we umeshapata kicheche huko nje sasa mara oooh natamani kuwa na nyumba ndogo....ila sijawahi.;
    1.Wanawake hubadilika kimaumbile,baada ya kuzaa na kuanza kulea nahisi tayari mna watoto.
    2.Tatizo lako ni hao vicheche unaowaza waza nje,hawaishi hao toka enzi hizo.
    3.Kama si pepo mbaya ulie nae basi ulifanya kosa kuoa mtu ambae hukumpenda,ndio hukumpenda ulimtamani tu,umecheza mechiiiiiiiiii,umefunga magoliiiiii sasa humpendi tena USHINDWE.
    4.Fanya fasta mwombe mungu akusaidie,pepolikutoke na mawazo ya kutamani vya nje yasiwepo.
     
  18. T

    Tall JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    na ile staili ya kiwete karuka mfereji?
     
  19. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Life is how you make it. Usione vyaelea, vyaundwa!
    Mgharimikie mkeo yaani mvishe, mtembeze, mtafutie safari mf. aende kusalimia kijijini, akikaa wk 3, utakuwa na hamu ya kumwona kama vile ndo unamuoa.

    Matatizo haya yanatokea kwa sababu muko wote mara kwa mara, hakuna ubunifu wa kufurahishana, kufikiria umfanyie nini mke wako kitu kizuri kwani ukiona wake wa wenzio wanapendeza jua kuwa wenye nao wanachukua hatua ili hayo yasitokee.

    Uchaji Mungu ukipungua pia ni tatizo. Yawezekana hilo ni pepo hivyo ulishughurikie ki-imani.
     
  20. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #20
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekuelewa ahsante nitafanya hayo
     
Loading...