Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa yako mwenyewe ikupeleke kaburini!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Sep 16, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ningeomba kusisitiza tena kwamba hupaswi kuwa mtumwa wa mwanamke au mwanaume. Leo hii kuna wanawake na wanaume ambao maisha yao ya ndoa yamekuwa ni jela zao wenyewe. Wanaume na wanawake hawa wamekuwa wakiishi kama vile roho zao ni hao wanaume au wanawake.

    Bahati mbaya ni kwamba ndugu na jamaa wa wanaume au wanawake hao huwa wanadhani kwamba ndugu zao wamelogwa na wanawake au wanaume hao wanaowageuza watumwa wao. Je unajua kwamba kuna wanaume hapa nchini ambao huwa wanatambulishwa kwa mahawara wa wake zao wakidai kuwa hao ni kaka zao binamu wakati sio kweli, na wakati mwingine hulazimishwa na wake zao kutoa misaada ya kifedha kwa hao makaka binamu feki?

    Je unajua kwamba kuna wake wa ndoa ambao huwa wanaletewa na wanaume zao mahawara wa wanaume hao kila wakati na kutambulishwa kwao kwamba “Huyu ni hawara yangu” na bado wake hao wakanyamaza na kuendelea kuwaheshimu waume zao? Wapo, tena wengi kuliko unavyoweza kuamini wewe.

    Basi kwa taarifa yako hakuna uchawi wala limbwata katika jambo hili, bali kuna utegemezi wa kiakili na hata kimwili. Mwanamke au mwanaume anafikia mahali ambapo anaamini kwamba akiachwa au kuachana na mke au mume aliyenaye hataweza kuishi kwa amani tena, hatamudu kamwe kuishi bila kumuona. Wengine wanaamini kwamba wakiachana na waume au wake hao hawatamudu maisha peke yao. Huu ni utegemezi mbaya kuliko sumu inayouwa haraka.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    I hope this will not happen to my expected marriage!
     
  3. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Thanks for usefull post
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Nimekereka sana wiki hii, nimemshuhudia ndugu wa rafiki yangu akifanyiwa vibweka na mkewe wazi wazi, lakini jamaa yupo tu......... na kila siku haishi kulalamika kuwa mkewe anamtenda visivyo............... Mtu mzima na akili zake timamu anashindwa kuchukua maamuzi anabaki kulalamika .....................!!!!!!
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ni vyema ikawa hivyo kama utaamua kuishi kama mwanadamu aliyekamilika................. lakini ukitegemea kukamilishwa na mwingine....... You will be in trouble...........
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Deep... Very deep with ukweli ndani yake...
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuh mbona tunatishana kuingia huko kwenye ndoa, kwamtindo huo mbona watanishkia bakora kuhusu kuoa..
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hawa wako wengi sana tena sana, na wanaita eti upendo!Shame on us!Pia kuna udhaifu wa kijinga unaoitwa wivu nao umehalalishwa siku hizi!Onother problem!
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kabla ya kuja hapa jamvini ulimsaidia vp kamanda wako??
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huo ndio ukweli halisi... Mtu akiishi kama aliyekamilika atajiamini no mata what, na siku zote anayejiamini yupo huru!..
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Nimejitahidi kila namna kumsaidia ili auone ukweli, lakini nikimaliza kuzungumza naye anakwenda kumweleza mkewe yote tuliyoyazungumza, akimtaka ushauri!........ Mke huyo huyo akutese na huyo huyo akupe ushauri mzuri wa mustakabali wa ndoa yenu! ujinga gani huu.........

    Unajua, Sizinga, mtu kutoka katika utumwa wa ndoa atake mwenyewe, na hata mimi wala sikujipeleka kiherehere kumshauri, bali alijileta mwenyewe kwangu akitaka nimsaidie, baada ya kuzungumza naye kwa muda mrefu tulikubaliana afanye mambo fulani...........ili kuboresha ndoa yake, lakini cha kushangaza, MKEWE KANIPIGIA SIMU AKINILALAMIKIA KWAMBA NATAKA KUMVUNJIA NDOA YAKE.............MH!!! nilimwambia wayamalize wenyewe na wala wasinihusishe kabisa.
     
  12. M

    Magoo JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Utamu wa ngoma ingia ucheze mwenyewe wacha uoga kwa makosa/udhaifu wa wengine
     
Loading...