Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa ya zanzibar na tanganyika

Discussion in 'Jamii Photos' started by makaomakuu, Apr 3, 2011.

  1. m

    makaomakuu Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tz.jpg
    Hii ndiyo ndoa/muungano.
     
  2. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ina maana huu muungano Hauko active? una maana gani nijuze
     
  3. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ujumbe umefika mkuu.

    na ndoa nyingi za sasa zipo kwa mtindo huo
     
  4. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wakiambiwa waachane hawataki

    Wakiwa mbele za watu huwezi kuamini wanalala hivi
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Yaani kila mara wabara wakiufananisha muungano HUU na ndoa basi Zanzibar inabeba jinsia ya kike (anakuwa ndio mke!) na Tanganyika mume.....hii imekaaje?
     
  6. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwani huyu Tanganyika siku hizi anaitwaje, inaonekana kamajina lake halipendi!!
     
  7. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    :embarrassed: :A S 109: :A S angry:
     
Loading...