Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa ya sambaratika few days before..............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sinai, Feb 9, 2011.

  1. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :msela::msela:Kuna jambo limetokea hapa mtaani kwetu jana. Kuna kijana mmoja ambaye kwa kweli alikuwa anajulikana kama mtu wa vimwana sana, ikafika wakati akataka kumwoa tena kwa ndoa mtoto wa mchungaji wa kanisa moja la Moroviani. Wazazi wa binti wakatoa sharti kuwa binti yao hawezi kuolewa hadi pale watakapo pima afya wote wawili kwa pamoja. Kijana hakuwa tayari, pengine kutokana na mienendo yake kuwa ya ovyo, lkn wazazi wa binti wakaforce kwa kuamini kwamba binti yao ni virgin, hivyo hana tatizo lolote! Baada ya mjadala mrefu, jana wakaamua kupima, majibu yakaonyesha binti ambaye wazazi wake wanaamini ni virgin ana HIV + na kijana yupo safi, tena baada ya kupima mara mbili ktk hospitali tofauti ikiwemo ya mkoa!!!!!!

    Ndoa ilikuwa ifungwe jumamosi tarehe 12/02/2011. Sasa kijana ameamua kuachana na binti, na binti ameamua kunywa dawa za kutoa uhai, lkn hadi naandika hapa, bado kalazwa hosp. na hali yake sio nzuri, drip sita kesha maliza. Hapo nani alaumiwe? Wazazi wa binti au kijana? Je ni vizuri wazazi kumwamini binti kupita kiasi? Binti anamiaka 26, eti bado wazazi wanaamini kuwa bado hajawahi ku-do, ktk ulimwengu wa sasa lnawezekana hiyo? Nawakilisha!:msela::msela:
     
  2. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mnh na ndoa za siku hizi zinavyofungwa baada ya watu kuridhishana kitandani vya kutosha??? mie siamini huyo kaka haku-do na huyo dada!!! akapime tena HIV lol,afu kama ya kutunga vile....:laugh::laugh::laugh:
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hata kama ali kudo na huyo bindti kama alitake precautions, chanses za kuambukizwa kutoka kwa mwanamke kwenda kwa mwanaume ni ndogo ikiwa michubuko kwa upande wa mwanaume haikutokea.
     
  4. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :clap2::clap2:Hiyo ni true issue! Tena ni jana tu imetokea wala sio ya kutunga! Sijajua kama jamaa haku-do au la!! :clap2::clap2:
     
  5. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sio suala la nani alaumiwe.. kwa siku hizi kabla ya ndoa ni lazima kupima HIV. na kukutwa na HIV si kusema si bikira pengine kaupata kwa njia nyingine, tunamuombea apone Mungu amsamehe.
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huenda kweli walishawahi kufanya mapenzi,lakini siku hizi kesi za discordant couples zimesheheni yaani kati ya wenza wawili kwenye mahusiano mmoja anakua +ve mwingine anakuwa negativ,actually tafiti nyingi zinaendelea duniani kujaribu kujua kwa nini inatokea hivi ili labda jibu lake litoe ufunguo wa kupata dawa ya kuzuia maambukizi ya HIV. Yote kwa yote inawezekana pia hawajawahi kulalana.Swali langu hapa ni je kwa nini kijana na binti walipinwa HIV bila kufanyiwa counselling kwanza,ethics zinakataza kumpima au kumpa mtu majibu bila counselling na no wonder binti kabugia sumu,Mungu amsaidie apone apewe ushauri nasaha na ataishi vizuri na who knows mbele ya safari anaweza kumpata mwenza tena mwenye HIV na bado wakaoana na kupata mtoto ambaye ni HIV free.
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duuu kumbe binti wa mchungaji na yeye alikuwa kicheche!!!
     
  8. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwani mtu akiwa HIV positive lazima awe amevunja amri ya sita?
     
  9. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu unadhani akiwa wa mchungaji haitaji! ukimchunga sana binti ndo anafikia hapo.
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndio wakati wa kuonesha mapenzi ya dhati kwa kufunga ndoa na waishi pamoja,nachoka kusikia mapenzi ya kubeep yaani watu siku hizi wanapendana kwenye raha tu,ikitokea shida basi mapenzi yanapotea
     
  11. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    da! Umenikumbusha mwalimu wangu wa kiswahili forodhani mwaka 2000,,,,,,,,,,, umdhaniye ndiye kumbe.......
     
  12. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    seto,umesoma forodhani mwaka 2000 weye?
     
  13. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh hii imekaa vibaya ila kwa hawa watu ambao ni wahuni kama huyo kaka always wanatumia kinga hawamwamini mtu. so ni wazi huyo kaka ni mtumiaji mzuri wa kinga.
     
  14. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sijaelewa sababu za kunywa sumu, ni kuwa na ukimwi au aibu kwa mchumba? mbona yuko kizamani hivyo
     
  15. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Stori ya kutunga hii !
    Kwanza huwezi kuiita ni ndoa wakati ndo kwanza walikuwa wanataraji kufunga ndoa.. ungesema Uchumba wasambaratika few days before ungeeleweka...

    Halafu kwa system ya sasa asilimia 75 watu wanafunga ndoa wenzi wao wakiwa tayari wana ujauzito na kwa jinsi ulivyomtaja jamaa kwamba ni mutu ya totoz haiwezekani asichakachue...

    Hizi hadith mconsult Shingongo kwanza kabla hujazileta huku..
     
  16. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Joseph!!! to honest ingekuwa wewe ungekubali kumuoa?? ama kwa kuwa limetokea kwa mwenzio???
     
Loading...