Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa ya ngasa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Freddy81, May 11, 2009.

  1. Freddy81

    Freddy81 Member

    #1
    May 11, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mshambuliaji hatari wa timu ya soka ya Yanga, Mrisho Ngassa amepatia “jiko”. Amemuoa Latifah Abdulhaman. Ndoa ilifungiwa huko Tabata Kisiwani.

    Hivi karibuni Ngassa alikuwa nchini Uingereza kufanya majaribio ya kuchezea timu ya West Ham. Habari zinapasha kwamba sehemu ya kwanza ya majaribio hayo ilikwenda vizuri na kwamba kunako majaaliwa Ngassa atarejea tena nchini Uingereza kwa majaribio mengine.

    Ninawatakia Mr.& Mrs Ngassa kila la kheri katika ndoa yao.


    Lakini Je ataweza kweli kumantain his career.. lakini ana umri gani?
     

    Attached Files:

  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Si wanadai ana 18 yrs going 19
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Too personal!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mods unganisha na ile thread ilasha wekwa hapa tayari
     
Loading...