Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa ya Mchina na Mbongo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jun 25, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    Rafiki yangu ana kimwana wa Kichina, wanataka kuona.
    Kuna tofauti kubwa sana sana za kiutamaduni. Mchina anataka kwa mwezi njunji mara moja, jamaa yetu anataka kila kukicha.
    Ugomvi wao mkubwa ni huo, wanadhani wataushinda utamaduni, nahisi wanajidanganya.
     
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    mbona kuna wachina wanapata huo ..... kila siku tena dozi mala 4,uyooo mwongo,jamaa aendelee kumpa kitu cha nguvu atabadilika tu
     
  3. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hata kwenye kula konokono rafiki yako ajiandae, ndio utamaduni huo
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwambie amkamue tu
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sasa wameafikianaje kuoana kama hawaelewani namna hiyo?
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huyo rafikiyo njunji anaomba ndo maana....tengeneza mazingira uone kama sio kila siku pilau
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    kuna kipindi kila wakienda out kwenye migahawa ya kichina, binti akawa anakutana na wenzake, wakianza kuongea kikwao yanapita zaidi ya masaa matatu ndipo binti anamkumbuka mshikaji kwa kumuuliza viswali viwili kisha anarudi tena idhaa ya Beijing.
    Kuna siku jamaa akamleta kwenye baa za uswahilini, wacha tumuweke binti pending...
    Sasa wamekubaliana wakitoka hamna kukutana na marafiki
     
  8. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio avumilie sasa, ameacha wabongo wenzake kaenda huko mwenyewe hakulazimishwa, ndoa nyingine bana hapo anajitafutia balaa tu, coz lazima atatafuta mwanamke wa pembeni
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mtoto atakaezaliwa hapo ni mmakonde!
     
  10. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Huyo mchina inabidi afuate tu desturi za kibongo,kila siku dozi mwendo moja
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    nawe kama co umbea mkuu,mambo ya wa2,tena ya faragha,we umeyajulia wap jaman?
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    buji, kwani we ulijuaje kuwa wachina uroda ni mara moja kwa mwezi?
     
  13. serio

    serio JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    mmmmmmmmmmmhhhhhhhh
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bujibuji mshauri jamaa yako ajitahidi ili mchina aadopt utamaduni wetu, mchizi aendelee kumbana hivyo hivyo. Amweleze wazi huyo mchina kuwa amevunja mwiko kwa KUMPENDA MTU ASIYE NA WOWOWO, WA'AFRIKA TUNAPENDA WANAWAKE WENYE VICHUGUU, Mchina hana so asiwe mbishi!
     
  15. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamaa ako anasema kweli au anatania...maana mie navojua wachina wanapenda acha....tena mpaka mwenyewe utakimbia..uliza waliokaa china watakwambia...kuhusu tamaduni ni kazi mtu wangu, kama jamaa hajakaa China itakuwa kazi sana tena kazi anayo.....
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Duh! Kwa hiyo ye ndo atatolewa mahali au?
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    kwan wamakopnde si watu?
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ameambiwa na wewe umbea umekujaje?
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0




    dah umenchekesha we kaka jaman...!!!!!!!!!!!
     
  20. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukitaka usicheke usisome post za bujibuji
     
Loading...