Ndoa ya kifahari yafungwa jijini-[Richard Mziray & Cynthia Masasi]

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Teresia Mahimbi, Oct 23, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. T

    Teresia Mahimbi JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 272
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Wadau tuwape pongezi wanandoa wapya mujini ni Richard Mziray na mrembo wa ukweeeeeee cynthia Masasi..Kila la heri kwenye maisha mapya.Epukeni marafiki wasiofaaa hasa kipinndi hiki amabpao mmekuwa mwili mmoja!!

    [​IMG]
     
  2. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,203
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    uyo mzungu hapo nyuma kama sijamsoma!!??
     
  3. T

    Teresia Mahimbi JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 272
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Ni padre huyo wajameniiiiiiiii
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,384
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    kanisa gani?? anglikan au?? kwani azania front si ni la walutheri?? kuna wachungaji wanawake?? ol in ol walipendeza!! it was nice indeed!
     
  5. T

    Teresia Mahimbi JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 272
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Azania front,yes wapo wachungaji wanawake..Ndi wamependezaaaaa,one of the best wedding kwa watoto wa mujiniiiii n talk of town
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana wapendwa
     
  7. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,203
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    wewe ebu futa kauli yako!!hakuna Padre wakike dunia hii..labda useme mchungaji.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 25,927
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 83
    kweli darslamu masupu staa wengi....

    Ndo kina nani hao?

    Huku chanika pia wanajulikana?
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,522
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    rerereerwrreeeererweeereeeeeeeeere
     
  10. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo bibi harusi ni zaidi ya masupa staa hawa wa kibongo, alikuwa ni video queen huko kwa Obama kafanya video nyingi na akina T.I, 50 cent na Rick Ross..humu kuna hii thread ilishawahi kuwazungumzia au google jina lake ka utakuwa upo interested kumfahamu.
     
  11. Black Bat

    Black Bat JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 38
    this has nothing to do with JF. Mnajaza saver
     
  12. +255

    +255 JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,613
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Wasiliana na utawala walifute kabisa jukwaa la Celebrities manake ndo dhumuni la kuanzishwa kwake kwa post kama hizi..
    Kuhusua kujaza saver, ikikaribia kujaa wahusika watatutaarifu, la sivyo ka hauna cha ku comment unaweza kukaa kimya.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    bibi harusi smells money
     
  14. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndoa ilijibu kabla ama ?
     
  15. +255

    +255 JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,613
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Ngoja aje King Kong III ndo ana info za kutosha za Maceleb wa kibongo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,526
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    Sijajua ni kanisa gani...lakini ukitoa haya makanisa ya 'uamsho', ni waLutheri tu ndio tuna wachungaji wanawake. Tuko gender sensitive sie bana...
     
  17. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,384
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    wanaitwa cynthia masasi na richard mziray! mke mwenza upo???
     
  18. Tmk.222

    Tmk.222 New Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 25,927
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 83
    loh,
    mke mwenza mie mmeniache ferriiiiii hata siwajui hao


     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Hizi ndoa hizi. Kila la heri
     
  21. YETOOO

    YETOOO Senior Member

    #21
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao ni richard mziray na cynthia masasi walikua HT Texas ila sasa wapo bongo,hao kina mziray wapo wawili brothers na rafiki yao mmoja walipiga dili la wizi wa insurance wakalamba hela ndefu ndio wakawa deported,ipo siku FBI watawazukia maana hela waliyoiba si kitoto,ndio wamenunua hayo magari ya kifahari mengi na kujenga migorofa...mjini mipango chezea wapare wewe!!!


     
  22. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #22
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Safi sana Town Ukiwa na Mjengo kama huu bhaaaasiiiiii.
    [​IMG]
     
  23. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #23
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Haaaaa BADILI TABIA anawajua sema anawakubali kimoyoyo,its real real talk of the town,Ngoja ni-instal encarta nipate more info.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  24. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #24
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wakuu nadhani ni server sio saver kama mnavyoandika! Kiingereza kigumu waungwana!
     
  25. N

    Natalia JF-Expert Member

    #25
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    . Www.IRS.com,westheimer .north hiding place .
     
  26. N

    Natalia JF-Expert Member

    #26
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    House for rent.ya kupanga.richard ameshazoea hela.hizo nguo Za harusi walinunua texas.saa hizi pesa zimeshaisha.Richard mshikaji nilihisi utakaa private .haya Cynthia mwanaume akikupenda hakufundishi wizi.ulifungwa Houston umerudishwa .Richard akikukimbia si unamjua,utaweka wapi sura .haya
     
  27. N

    Natalia JF-Expert Member

    #27
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Wake wenza azrat,bahati,siga,Maria Gonzales,Sheila,dada,zaituni,nakadhalika .
     
  28. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #28
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Mmmmhhhh Jamaa kawakalisha vigogo kwa harusi ya kifahari sidhani kama kafulia maana hajatembeza bakuli watu wamchangie ni effort yake na family friends only......

    [​IMG]
    KIU.jpg
     
  29. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #29
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,328
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Kumbe tupo wengi tusio wajua aisee
     
  30. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #30
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 5,244
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Acha wale jasho lao la kupiga box mbele huko,kama waliiba na kuweza kuhamisha mamilioni ya dolar bila kukamatwa heri yao,maana si rahisi kufanya hivyo ati,kila mtu atapambana na njia yake ya mafanikio,wivu hautakiwi!
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page