Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NDOA ya jinsia moja Uganda

Discussion in 'International Forum' started by Emma M., Jan 8, 2010.

  1. E

    Emma M. JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado sheria kuhusu ndoa ya jinsia moja inazua utata nchini Uganda.
    Eti wapo watetezi wa ndoa hizi hawataki sheria kali.
    Hapo hapo Ureno imepitisha sheria ya jinsia moja huko ulaya.
    Sijui hili likoje kwa nchi nyingine za Afrika.
     
Loading...