Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa ya Dr. Slaa na Josephine ni ruksa, hakuna pingamizi tena dhidi yao

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Molemo, Jul 17, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    WanaJF,
    Kwa wale waliokuwa wanatilia shaka uhusiano wa Kiongozi mkuu wa upinzani nchini Dr Wilbroad Slaa na mchumba wake Josephine Mushumbusi wameumbuka kwani tayari mahakama ilishatengua ndoa baina ya Josephine na aliyekuwa mume wake Aminiel Mahimbo.

    Talaka inayowatenganisha rasmi Josephine na Mahimbo, ilitolewa na Mahakama ya Mwanzo, Manzese, Dar es Salaam, Aprili 16, mwaka huu, hivyo kuthibitisha kwamba hakuna kizuizi tena upande huo.

    Kutokana na sababu hiyo hakuna kipingamizi kinachoweza kuzuia ndoa ya watu hawa mashuhuri katika anga la Tanzania.

    Dr Wilbroad Slaa anatarajiwa kufunga ndoa na Josephine Jumamosi Ijayo tarehe 21/07/2012

    Ikumbukwe pia Mbunge wa viti maalum wa CDM Rose Kamili aliwahi kuzaa na Dr Slaa lakini hawakuwahi kufunga ndoa.

    Naambatanisha Nakala ya HATI YA TALAKA.
     
  2. F

    FAMILY LAW Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh! ngoja tusubiri chereko na wajuaji wa mambo
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hongera,nawatakia maisha mema.
     
  4. majonzi

    majonzi Senior Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Daaa!! nilijua mpunga hauliki tena, wacha tujiandae kwa ndizi na pilipili
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Chadema bana kwa kuchagua mambo leo mahakama imetenda haki lakini linapokuja suala la Lema mahakama imetumwa na Ikulu...

    Vipi kuhusu madai ya Rose Kamili, ya Dr Slaa kutelekeza familia yake.
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Bado hatujui hatma ya pingamizi lililowekwa na Rose!
     
  7. r

    royna JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    japo sheria inawatambua mwanaume na mwanamke walioishi pamoja kwa muda fulani kama wanandoa pia.sasa sijajua kama nayo inahitaji formal divorce,hiyo ya Slaa na Rose Kamili
     
  8. K

    Karug JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hongera zao wawili hao wapendanao
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    sijaona mahali popote hapa mtu aliyesema mahakama imetenda haki au la. Umeitoa wapi hiyo? Kwanini usiiwekee thread yake ili usichakachue hii mada? Acheni uccm hadi kwenye family matters!
     
  10. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    mmmmhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!

    Hii nakala mbona mimi siwezi kufungua!!!!!!
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ile ya kwiba mke wa mtu nayo hakuna pingamizi??????????
     
  12. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,532
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Demokrasia "yabakwa mchana kweupe!"
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kumpenda mke wa mwingine mmmmh
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mkuu kama unataka kufuatilia mambo binafsi ya watu Jikite kwenye magazeti ya Udaku yote hayo utayajua
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo tunafurahia Rose kamili na watoto wake wawili kuteseka kwa sababu ya penzi la Josephine na Dk. Slaa?
     
  16. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,360
    Likes Received: 1,998
    Trophy Points: 280
    Kadi za hatusi lini, au hii harusi Kiongozi mkubwa si lazima itarushwa live, i can't wait to see Josephine analishwa keki & as well Dr. Slaa publicly... Mahimbo ataalikwa bila shaka ili athibitishe ndoa ni halali, pia Rose Kamili ataalikwa nahisi atapiga kelele..... heheheeeee.....
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa kauli yake Rose kamali kasema walifunga ndogo labda kama wewe ulikuwa mshenga utakuwa unajua zaidi
     
  18. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hawakuishi pamoja kwa sababu Slaa alikuwa bado kwenye parokia.. alikuwa anakuja tu usiku na kuondoka hakukaa nae kwenye roof moja..
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    angekuwa Jk tungesema dhaifu wa mapenzi lakini Dk . Slaa shujaa wa mapenzi
     
  20. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasikia inapigwa mchana siku ya ramadhani. Kweli bado dk slaa ni Padri. hata hangojei ramadhani ipite. halafu anataka urais wa nchi yetu
     
Loading...