Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa ya chadema na sabodo si mtihani tosha kwa upinzani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAMA POROJO, May 8, 2012.

  1. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    source: mpayukaji.blogspot.com




    Hakuna ubishi kuwa ndoa ya anayeitwa mfanyabiashara maarufu kwa jina la Mustafa Sabodo imeshika kasi. Kwa wanaojua jamaa zetu hawa walivyoletwa na kuchuma, anahofia usafi wa huyu jamaa anayesifika kutumia jina la marehem Mwalimu Julius Nyerere kujinufaisha. Anajiita mpenzi wa Mwalimu ambaye wakati wa uhai wake hata hivyo hatukuwahi kumsikia.

    Je hii ni janja ya wahindi kuanza kutafuta pa kushika baada ya kuona CCM ikiyoyoma? Je kama wameitosa CCM iliyowalea na kuwakumbatia hadi wengine kuzawadiwa ubunge, CHADEMA ni nani wasiifanyie hivyo?

    Je nao falsafa yao ni ya 'Sina adui au rafiki wa kudumu bali maslahi'?

    Mwanzoni Sabodo aliahidi kuwapa CHADEMA jengo lake la Mwenge. Ghafla amepiga U-turn na kusema eti atawajengea ofisi. Tusije tukaruka mkojo tukaishia kukalia manonihino. Ndoa ya Sabodo na CHADEMA inabidi iangaliwe isijekuwa ni mtego wa CCM kumtuma kada wake kuwachafua. Kama Sabodo anaipenda CHADEMA anangoja nini CCM? Kimsingi anataka kuweka vyama vyote mfukoni mwake.


    Sabodo alikaririwa akisema, "Kwa kweli nimefurahi sana kunialika kwenye mkutano wenu, nimeshawahi kuisaidia CCM, lakini hawajawahi kunishukuru kama mlivyofanya ninyi."Je hii ni sababu yenye mashiko kumfanya aipende CHADEMA hivyo au anaandaa pa kushika baada ya CCM kujiishia?


    My take: Nimeshindwa kuipuuza habari hii
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MAMA POROJO,
    Kuna romous zimezagaa mitaani kwamba wafanyakazi wengi wa hapo Lumumba hamjalipwa mshahara. Je ni kweli? Msalimie Nape na Mzee Msekwa. Waambie e-Politics haiendeshwi kwa staili hii.

    TUMBIRI wa JF,
    P.O BOX - PM JF.
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Hoja yako haina mashiko,,ktk mchango wako leo hapa umeona hilo 2? Fuata ya magamba
     
  4. M

    Makupa JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kifo cha cdm ni siku ambayo huyu mdosi atakapowajeuka
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Mama Masaburi umefikiria tokea wiki iliyopita ndio unatuletea huu uchafu changia thread za wenzako inatosha. Halafu naona Vibarua kutoka kwa nape vimeota majani mmepungua sana humu jamvini
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,464
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa yako CHADEMA haitakufa kwa sababu ni ya waTanzania wote mimi na wale.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    M4C inawaumiza vichwa magamba!!
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hata Kiswahili hukijui pamoja na kutoka Mndenyi siku nyingi??
     
  9. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Ninaandika kutoa masikitiko yangu hapa jf,mashabiki wa ccm wamepungua sana kama sio kwisha kuna post zingine hutawaona kabisa.mmekwiba sana pesa zetu for 50yrs hata kutetea chama chenu mnashidwa hata nape ndio usiseme,mbona kipindi cha uchaguzi kule arumeru mlikuwa wengi hadi mkaweka rehani uhai wenu endapo dm ingeshida? Njooni tuwavue hizo gamba!
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yai viza at work!
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hata kama ningekuwa Lumumba na wewe ukawa Makao Makuu ya chama chako bado tunahitaji kujadili hoja kwa manufaa ya taifa letu badala ya kunijadili mimi
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    [FONT=&quot]- [/FONT]hivi huwa mnapata wapi tetesi hizi?[FONT=&quot][/FONT]
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sabodo nilmwona kwenye TV akiwa Ikulu kuwaapisha Mawaziri kumbe bado yuko CCM
     
  14. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Asante kwa hoja iliyojaa busara na hekima!

    Ubarikiwe!
     
  15. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160

    Kwa mumeo Kunguru Mweusi!
     
  16. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,362
    Likes Received: 2,321
    Trophy Points: 280
    CHADEMA na wanachama wake ni full madigiriii. Kama unafikiri tunaingizwa mkenge basi acha nikwambie tabia zetu. Kwa mfano mimi, nina kadi ya CCM lkn mimi ni CHADEMA dam dam. Hii kadi inaniwezesha kutafuna fedha za Hawa Nghumbi kwenye uchaguzi, lkn moyo wangu nao unaniongoza kumpigia kura Mnyika John Maakili.

    Kama hiyo ndio nia ya Sabodo, rest in peace assured kuwa senti zake tutatafuna na siku ya kuwajibishwa atawajibishwa kama tulivyomwajibisha mama yenu Hawa kule Ubungo.

    Sijui uchaguzi utakuja lini tena nile visenti vya CCM mie. Sio vingi, lkn kwa kweli vinanisaidia kupata maji ya kulainishia koo niwe na pumzi ya kuwaeleza vijana uzuri wa CDM.

    M4C, mpk kieleweke. Pole mama blah blah!

    Nimesikia Sabodo anataka kuinunua Lumumba aipe CDM, mtahamia wapi?
     
  17. M

    Makupa JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mbonyi Monoama
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huwezi kuisukuma gari ukiwa ndani ya gari[FONT=&quot][/FONT]
     
  19. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    thanks kwa pamoja sana
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Degree ya wapi inayotoa majibu mepesi hivi??????????? tena nje ya swali.
     
Loading...