Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa ya CCM na CUF yazidi kuigharimu CCM-B

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by M-pesa, Nov 20, 2011.

  1. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hili neno limetumika mara nyingi sana na Mh. Tundu Lisu kwenye mdahalo pale MovenPick na hivyo kuonesha kero kwa Mh. Mnyaa.
     
  2. m

    maselef JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa CCM- B wamekula chaka hata msemo wao wa "ngangari" hawezi kuutumia tena
     
  3. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani hata wajitete namna gani cuf ilimalizwa na magamba hawana ujanja wameishia usemi.
     
Loading...