Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa ya CCM na CUF msalaba kwa wazanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kwetu Kwao, Jun 8, 2012.

  1. K

    Kwetu Kwao Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waswahili husema ndoa bila kitchen party si ndoa ni matanga. Ukitaka kujua ukweli waulize wazenji uovu unaofanywa na serikal yao ambayo bado inafurahia FUNGATE wa2 wanapeana viwanja bure,mauaji,rushwa,hali ngumu ya maisha,ajali,hakuna uhuru wa kuongea na kuabudu na mengineyo lakini nani atamkosoa mwenzake Maalim na Shein na wafuasi wao wanashirikiana kula nchi. Na washauri wazenji badala ya kupinga ndoa ya Tanganyika na Zanzibar pingeni ndoa ya CUF na CCM 2tawaunga mkono na tofauti za fulani ni mshika bible na huyu Qur'an zitawekwa pembeni
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    Waache, waendelee kuuboba hadi mahali pa fuvu la kichwa Golgota.
    Kisha Chadema tutawasulubisha hadi wafe
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Anaye faidika ni seif shariff anakula kuku
     
  4. K

    Kwetu Kwao Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa linafaidi ila ndivyo linavyozidi kukipoteza chama, CUF inatekeleza llani ya uchaguzi ya CCM
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2015
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,184
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kwetu, imeelezwa hilo neno ndoa ni tusi kwa wenzetu!. angalia hapa
    Natoa wito tusilitumie tena neno hili ndoa!.

    Pasco
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2015
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,487
    Likes Received: 9,234
    Trophy Points: 280
    Tumia neno ndoa upendavyo lakini usitumie majina ya watu na heshima zao kuwatukana kwa kisingizio cha tafsida, nimekwambia matusi si sifa ya wanamme ni sifa ya mashoga. Sasa kazi kwako amma funguka tujuwe tuna deal na nani.
     
  7. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2015
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo lenu ni dogo tu nyinyi, asilimia kubwa ni watoto munaozaliwa nje ya ndoa baada ya mama zetu kuleweshwa na wakapelekwa maguest house kisha mukazaliwa nyinyi, ndio maana munakosa maadili, munakuwa makatili (kuuwa albino), majambazi, makahaba kwa wingi na kila aina ya ubaya unaofanya na watoto wasiokua na maadili munaufanya nyinyi. Haya maneno uliyoandika hapa yanadhihirisha kama Wewe ni mtu wa aina hiyo
     
  8. Bobwe2

    Bobwe2 JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2015
    Joined: Feb 26, 2014
    Messages: 830
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Mueka mada una uhakika ndoa ya baba yako na mama yako walilala pamoja ndio ukapatikanwa wewe?au muulize mkeo huyo mtoto wako ni wako kweli ?
     
  9. Pona

    Pona JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2015
    Joined: May 26, 2014
    Messages: 1,020
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nusu ya watanganyika bwana ni watu wa ajabu sana! Wakati mwengine huwa hata sipati picha kama akili zao ni za nguruwe pori au hawa nguruwe wa kufugwa! Maana ndani ya nchi yao kuna shida kubwa zinawakabili ambazo kila siku ya kalenda wanapiga hatua kurudi nyuma.

    Wao kila siku ni Zanzibar na Zanzibar na wao huku wakisahau nusu na robo ya watanganyika hawana Maji safi, elimu, afya bora n.k

    Pamoja na matatizo yote hayo kuna kashfa za escrow, epa, Richmond, mauji ya albino n.k! Yote hayo hawayaoni wala hayawakeri! Wao kubwa linalowakera na kuwaumiza roho ni mapatano ya wazanzibar kutoka CCM na CUF.

    Ukitaka kutoa kidondo kilichomo katika jicho la mwenzako basi anza kutoa boriti lilimo katika jicho lako! Maana kukereka kwa matatizo ya mwenzako wakati mwenyewe una matatizo kibao huo no uhayawani na upunguani.
     
  10. kivava

    kivava JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2015
    Joined: Apr 2, 2013
    Messages: 3,250
    Likes Received: 1,267
    Trophy Points: 280
    Hayaaa! umewachokoza wenyewe,subiri mvua ya matusi bila hoja
     
  11. zambez

    zambez JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2015
    Joined: Dec 28, 2013
    Messages: 2,031
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    We mtu au jini ....
     
  12. m

    mahoza JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2015
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,031
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Mkuu Pasco.
     
  13. p

    philipoz Member

    #13
    Feb 22, 2015
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Kwa akina pasco baba anamwingila mwana, kaka anamwingilia dada, mama anamwingila mwana,jike anatembea jike mwenzake,dume na dume mwenzake
    hio ndio family ya pasco huwezi kujua kama baba yake ni babu yake au ni kaka yake
    ndio maana haelewi maana ya ndoa
     
  14. crabat

    crabat JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2015
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 3,891
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Hali ya Znz uchaguzi huu ni mbaya sana hata kuliko malinduzi ya 64.
    Ccm rating yake iko chini sana.
    Kuwatia masheikh ndani bila sababu na ccm kukataa mamlaka kamili kwenye katiba kumekifanya chama hicho kukosa mvuto wa kidini na kisiasa.
    Maneno ya lukuvi ni msumari wa mwisho kulipugia jeneza la ccm znz.
    Hali ni mbaya sana.ila mitu kimoja kiko wazi hawatakubali kutoa nchi hivi hivi. Na kuna kila dalili cuf kutokubali kuibiwa hivyo yatakayo tokea ni zaid ya 64 . Kina lukuvi wameshasema hawaichi znz hata kama kuua wote.

    Na ccm sio znz tu hata huku Tanganyika haindoki hata wakioata kura 10
    Ccm haija jaribiwa kukubali kushindwa wala kukubali kushindwa.
    Tuwaombee znz lakini naina Okello mwengine kupelekwa ili kuwamaliza
     
  15. G

    GRAYSENGA New Member

    #15
    Feb 22, 2015
    Joined: Dec 29, 2014
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna sera mtoa mada. Kalalwe
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2015
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,487
    Likes Received: 9,234
    Trophy Points: 280
    Vyote hivyo ni viumbe vya Mwenyeezi Mungu.
     
Loading...