Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa ya CCM na CUF imejaaliwa mtoto, jina lake ni UAMSHO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uda, Oct 18, 2012.

  1. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naomba ninukuu sehemu ya maneno kutoka kwa mwandishi (Munir Zakaria) wa Reuters hapa chini:
    Je, wafuasi wa uamsho ni zao la wale waliosalitiwa na CUF?
     
  2. oscaristo

    oscaristo Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ndoa yao ndio kifo chao wote wawili, mume(CCM) na MKE (CUF)
     
  3. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Na hio ndoa waliifungia IKULU na wakifungwa pingu na tendwa!
     
  4. paul milya

    paul milya JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwi kwi kwi kwiiii! Faida ya chama tawala wameiona na bado!
     
  5. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unajua nimegundua kuwa CUF wako kimya sana zenji na wale vijana wa ngunguri maskani wa CCM wako kimya kabisa nikasema kulikoni??
    Kumbe kweli CCM sio tasa, wamemuoa CUF na wakampa mimba na sasa cuf kazaa mtoto mwenye ndevu nyingi anaitwa UAMSHO anavaa nguo aina ya farida
    Haya ndio matunda ya ndoa za mkeka
     
  6. K

    KGARE Senior Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nchi yeyote ya kidemocrasia/Kidikteta lazima itakuwa na kikundi cha upinzani tu. Toka CUF waungane na CCM, nchi ikawa pweke ghafla kwa kukosa kambi ya upinzani.

    Yale yale mambo ambayo CUF ilikuwa inapigia kelele kwamba sio sawa ghafla yakawa si kero tena, hahaaa.Maalim Seif ghafla nayeye akawa ni mtu wa stori za "msiwasikilize watu wasiotutakia mema katika nchi yetu!!"...akanipa hisia kwamba sio kwamba wanasiasa wetu wanataka mabadiliko fulani bali wanataka wao pia washike/washee madaraka tu na asali inayoambatana na madaraka, wakipewa nafasi hata na waliokuwa maadui zao awali wanasahau misimamo yao ya awali....sasa UAMSHO, ingawa ni kikundi cha dini kikaibuka kama chama cha kisiasa. Kinakuwa ndio kinasema kinaangalia na kuikosoa serikali....(sijui CHADEMA walishtuka viipi wakakaa pembeni kidogo katika maeneo yake)

    Kwa sasa naona hakuna jinsi ya kukizuia kikundi hiki labda ndoa ya CUF na CCM ivunjike tena!!
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,068
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Hivi hujui CCM ina mke wa pili ADC...?
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na huyo mtoto wao UAMSHO karibuni wana ndoa watamtoa kafara
     
  9. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,229
    Likes Received: 698
    Trophy Points: 280
    KGARE

    Naomba nitofautiane na wewe kimtazamo. kimsingi maalimu SEIF bado ana ndoto za kuwa RAIS wa Zanzibar siku moja. Baada ya kuingia kwenye serikali ya pamoja,kuna wizara alizitaka kwa udi na uvumba mojawapo ni ya mambo ya ndani,ile ya mambo ya nje na wizara ya fedha, akaipata ya mambo ya ndani na ya nje. Harakahara akakisajili kikundi hiki cha UAMSHO ambacho pamoja na mambo mengine jukumu lake la msingi ni kuvunja muungano ili wajitawale. Nia ni kumpa maalimu nafasi kubwa ya kuja kuwa RAIS wa zanzibar kwani anaamini watu wa bara ndio wanao mzuia yeye kufikia malengo. UAMSHO wana uhakika haita futwa kwasababu mwenye mamlaka ya kuifuta ndiye mwanzilishi wake.

    UAMSHO ni CUF nyingine lakini chini ya mwavuli mpana zaidi kwani imejikita kidini zaidi ili wapate uungwaji mkono na wazanzibar wengi hasa wasio jua ukweli wa mambo. Ukimsikiliza maalimu mwenyewe mara nyingi anapenda kusema kazi mliyonituma nimeimaliza kwa maana ya kuisajili UAMSHO na kuipa uhuru wa kufanya mambo watakavyo bila kuingiliwa na dola kwa kuwa waziri mhusika ni wa kwao yaani CUF. Wanataka waachwe wapumue(??) kuna kikundi cha dini kisichotaka waumini? Hapana.

    Uamsho ni CUF wengine waliokuja kivingine.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    aiseee babaangu huyu mtoto anaweza fanya ndoa ivunjike
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kazi aliyopewa SEIF na wajomba zake wa Oman ndo inaonekana sasa
     
  12. kilamfua

    kilamfua Senior Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Halafu mtoto kafanana sana na mama yake (cuf).
     
  13. m

    mangikule JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Ninavunjika mbavu kha!! ina maana sasa wameambukizana VVU!! mume atakufa 2015!! na kumwacha mgonjwa akitunzwa na mtoto UAMSHO mwathirika VVU vimempanda kichwani!!
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mtoto wa pili Ponda
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,068
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Naukizingatia ARV's ni feki...!Hamna mjadala wote tutawazika..
     
  16. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahahaha, hahahaaha, heheheeh mwe! humu kuna vituko sana
     
  17. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yero mukulu hiyo ndoa imezaa haramu
     
  18. W

    Wizzard Wweed Senior Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  19. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na mtoto adhirisha mtoto kama wengine wanavyoweza fanya anachoma vitu na kupiga ndugu zake ssm
     
  20. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kama kawaida kanisa liko kazini.
     
Loading...