Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa Pasipo Kumuona Mkeo. My true love life story

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtanganyika, Mar 12, 2008.

  1. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2008
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Jee unaweza kuoa mke pasipo kumuona? Waungwana mimi natauliza ni wanaume wangapi mnaweza kuoa pacage, yaani mke yupo Dar na wewe upo ng'ambo?
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  3. a.9784

    a.9784 Senior Member

    #3
    Mar 16, 2008
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda hili nikusaidie kulijibu kwa misingi ya kitanzania ninayoijua mimi.Ndoa ni makubaliano ya watu wawili wenye jinsia tofauti na pande zote zinaridhia kwa hiari makubaliano hayo ya kua mume na mke.Sasa ndg yetu ulioko huko ughaibuni,kama umekwisha kubaliana na huyo mwanamke kabla ya kufunga ndoa na mkaridhiana na siku ya ndoa haukuweza kuhudhuria misa ukawakilishwa na mdogo wako then marriage can exist under this circumstances.

    Sasa sielewi wewe uko upande upi,au humuoni kwa misingi ipi?Hujawahi kuchungulia mlango hata siku moja?
     
  4. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2014
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Post za zamani kabisa hizi humu MMU
     
Loading...