Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa nyingi zinavunjika sababu ya abbortion ujanani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jul 5, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Swala sio kupata mtoto swala ni ile damu uliomwaga ama ulishiriki ama ulijaribu kutoa msada
    ukisoma somo la damu ya yesu utaona kumbe damu inaongea ...na sishangai hata haya matatizo ya madk wengine ni kutokana na kushiriki kutoa mimba za watu bila kujua madhara ya baadae

    ukiwa kama mtarajiwa naomba nikupe ushauri kama ulishiiriki kutoa mimba jitahidi sana sana uombe mungu akusamehe dhambi hiyo ukiingia nayo kwenye ndoa tatizo sio tu kupata mtoto ni ile damu uliomwaga itakunyanyasa kwenye ndoa yako aijalishi uliemwoa ndio alietoa mimba ama ni mwingine

    hakuna kitu kibaya kama kumwaga damu ...nimesoma na kupata umuhimu wa kujua kazi ya damu kwa kweli hili ni ushauri tu muwe makini san sana kwa yoyote alieshiriki kutoa mimba ama utapata matatizo kwenye kupata mttoto ama hata ukipata mtoto ndoa yako lazima izungumze na ile damu na moto wake utaujua ..so ni viuri hata kabla ya kuunganisha uhusiano kwenye ndoa mjulishane kwamba mlitoa mimba ama mwenzio alishiriki kuchangia pesa za kutoa mimba gfriend wake wa zamani msali mjitoe na hayo matatizo

    mungu awatangulie kwa hili
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,691
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    A very wise warning!

    Like it.
     
  3. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I see...:wacko:
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Na inakuwaje kwa mwanaume ambaye ujanani alimpa mimba binti wa sekondari kuambiwa akaruka kimanga ikabidi wazazi wa binti wamsaidie kuitoa?
    Na vipi kijana wa chuo anayempa mimba msomi mwenzie akiambiwa anaruka futi mia na matusi juu na mwishowe dada wa watu anaona bora aitoe tu aanze ukurasa mpya,huyu mvulana naye maandiko yanasema nini juu yake?
     
  5. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tupe na utafiti ulioufanya unajua tunapoelekea kila mtu atakuwa mtaalamu kwa mambo ya kufikili.
     
  6. sister

    sister JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,944
    Likes Received: 2,172
    Trophy Points: 280
    wote mnahusishwa kama ulishiriki katika hilo zoezi kwa namna moja au nyingine..........either ulishiriki kwa mawazo, maneno au kwa vitendo..........

    hiyo damu utailipa tu.........tena hapa hapa duniani.
     
  7. sister

    sister JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,944
    Likes Received: 2,172
    Trophy Points: 280
    hili ni swala la imani mkuu...........ndo mana amekwambia kama kitendo hiki kilitokea basi umuombe mungu akusamehe hiyo dhambi........sasa hauoni kama iko kiimani zaidi.
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Bishanga leo nimekukubali; kumbe alhamisi jioni unakuwaga na busara.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Imani kwa hiyo mtu kama huna imani swala hili halikuhusu tell me.
     
  10. by default

    by default JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama una imani alikuhusu coz unawez kuwa unahish kama warumu
     
  11. ram

    ram JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Kuna ukweli ndani yake aisee!
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,253
    Trophy Points: 280
    Mungu wasamee wote walioshiriki haswa wa hapa jamvini! Na zikemea thread zote za kuachwa kwaajili ya kukosa mtoto, zikashindwe na zisionekane hapa!

    Wadada wote wa hapa kama wakina naniiii..................... Mmepokea uponyaji

    Amen
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    kabisa sister tena hata kabla ujafika uko unapojipa moyo ukifa ...baibo inasema hukumu baada ya kifo sasawe unasubiri kutubu baada ya kufa shauri zako
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Wakati nakaribia kuoa nilifundishwa kitu kimoja na mtumishi wa Mungu
    Chukua karatasi andika majina yote uliowahi kutembea nao aijalishi umejaza pge chana karatasi nyinge andika wote tena vizuri kama una kumbukumbu ya majina ya wazazi wao ...nnenda sehemu omba yakemeee kemea laana za familia zao mateso ya familia zao else nakwambia ukioa unaweza jua umeoa mkeo kumbe una wake wengi ndani yako na kichapo chao kichapo chako so mume makini sana usikimbilie tu kuoa ukahisi unamaliza matatizo yako ya maisha jikane ujitoe na uzinzi na ndio maana wengi wanaoa ama kuolewa wakiwa kwenye ndoa bado wanazini sio wao n yale maspirit waliokutana nayo
     
  15. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,728
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    kazi yangu leo ni kutoa like tu otherwise no comment
     
Loading...