Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa ni ushahidi wa kutokuaminiana katika mahusiano

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zubedayo_mchuzi, Sep 7, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mkioana mpaka mtangazane kwa watu ili kila mtu ajue huyu wa fulan ili ujijue unafahamika,na uogope kutoka nje ya ndoa mpaka kwa kuiba sana,UMUHIMU WA NDOA NI UPI.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    aiseeee.....
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhhhh!...heri mimi sijaoa,...subiri wenye ndoa zao watavyokusurubu
     
  4. HekimaMoyoni

    HekimaMoyoni Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana, uwezo wako wa kufikiria umeishia karibu sana.
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Usijali as time goes by ataizoea tu JF
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo unapenda watu wachakachuane kama kuku vile au?
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Atazoea mijadala ya ndoa?
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu JF, dah nimetoka kapa kabisa
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Home of Great thinker, wamevamia watu ambao upeo wao wa kufikiri ni mdogo sana. Hapa hakuna cha kuchangia.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lol!!1 Habari yako binafsi
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    dahhhh
    hivi kumbe ukioa/olewa unahitaji kuvaa mabango
    skujua...

    hii mpya..
     
  12. N

    Nsagali Member

    #12
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani watu kila kikicha wanafikiri ndoa tu hata kujadili kwa siku naingiza sh. ngapi
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Itabidi ukodi billboard moja pale mtaani tena lile kubwa lililokuwa linatumika kwa ajili ya kampeni za CCM hilo litakufaa
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tuanze na wewe
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu ile ndoa yako ulifunga ili watu wajue kuwa umeoa au kumkimbiza dem wako watu wasikumegee au ni janja ya kukufanya uibe
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    teh teh teh teh teh lolz

    [​IMG]
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmh! Unawaza mbali wewe duh!
     
  18. R

    Rweye JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Kama umeolewa/umeoa sina shaka unaelewa maana ya ndoa lakini kama haujaoa sikushauri uingilie mambo yaliyo juu yako kiasi hiki,subiri,tulia siku ukioa/kuolewa naamini utajua maana ya ndoa...utaanza na mafundisho ya ndoa kisha ama Padre/Mchungaji/Shehe atamalizia kukupa definition ya ndoa,pole sana!
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa nasubiria kituko kutoka kwako kama nilivyotegemea lol!!!
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Teh Teh Teh aisee acha udaku banaa
     
Loading...