Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa ni suluhisho la tatizo la umiliki wa nyumba ndogo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bbukhu, Feb 26, 2012.

  1. b

    bbukhu Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanajamii wa jamiiforum mimi ni mwanachama mpya.

    Leo naleta mbele yenu hii mada tajwa hapo juu.
    Mara nyingi nimekuwa nikiwasikia watu wengi wakisema kuwa ili kuepukana na kuwa na uhusiano na wanawake au wanaume wengi basi hatuna budi kuingia katika ndoa. Lakini cha kushangaza ni kwamba sasa hivi ndoa imeshindwa kutatua tatizo la wanaume na wanawake walioko kwenye ndoa kuwa na uhusiano wa kimapenzi na wengine walioko nje ya ndoa. Je, ni kwa nini? Mbona ndoa haijasaidia wanaume na wanawake kuanzisha nyumba ndogo?
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    kwa sababu nowadays upatikanaji wa k umekuwa rahisi sana...ukiwa na upenez unaweza pata any time....na pili matamanio yapo mengi...wanawake utangaza uzuri wao wazi wazi
     
  3. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Marriage is an institution of the blind......teh teh teh! Nyc weekend folk!!
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Wanawake wako wengi kuliko wanaume!
     
  5. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Matamanio ya kimwili na kuwa mbali na Mungu.
     
  6. M

    Manchago Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona hvy hao wanandoa wamelazimishwa hawakupendana, ila ndo ni sululisho mkuu
     
Loading...