Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa ni Ndoano Nanuna Ulale Chini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by EMT, Apr 25, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahahha kwa mtindo huu bado bado nipo sana tuuuuu:rant::rant::rant:
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mpaka lini? B'se huu mtindo huwa hauishi. Ulikuwepo, upo na utaendelea kuwepo.
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tabu ya nini kujinyima raha duniani kisa uonekane umeolewa haha hahha
     
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Usiogope MR hao wana act tu. Mimi nimeolewa mwaka wa tisa huu hamna hata mmoja wetu aliyewahi kulala chini nini kulala nje. Bado kuna relationship zinazo work. Hawa wanaonyesha extreme cases.

     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama sijaelewa vile! nanuna ulale chini kivipi?
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sikujua kuwa a realationship works if wewe na mume wako hakuna aliyewahi kulala chini wala nje....wapo wanaolala kitandani kila siku na nyumbani kwao ila rohoni wanatamani ingekuwa vinginevyo.....i agree kuna relationship zinazo work.....!
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yes kweli usiogope kuingia kwenye ndoa kwa kusoma mifano mibaya! Ingia kwenye ndoa ukiwa umeona yote, mazuri ma mabaya, na pia kuwa na positive mind set! Ni kazi yako wewe na mke wako kuhakikisha kuwa mmoja wenu halali chini, wote mnalala kitandani! Ndoa hazina wonders, na pia unahitaji watu wawili kujenga na kubomoa ndoa! I wish the comedy could show the positive side of the marriage... ila najua hiyo haitakuwa news!
     
  9. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Formular ya kuwa na happy life ni ku appreciate what you see. Ukianza kuwa na mashaka na kutaka kujua yaliyo rohoni mwa mwenza wako you will never ever be happy in your life. Always think positive. Kwa sababu utaumia kichwa bure hutakaa ujue yaliyomo ndani ya moyo wa mwenzio. Ukiambiwa nakupenda jua unapendwa usijiulize maswali yasiyo na majibu.
     
  10. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Haya mambo hatutakiwi kuwa tu general ndo maana mtu unapofanya research unakuwa na sample size. kwa mfano penye watu millioni kumi wewe umehoji watano tu then ukaja na conclusions kama hizo tunategemea hiyo research finding yako haitakuwa published. ila kwa masanja alitaka kuonyesha sehemu moja ya watu wanaojifanya mambo safi lakini maisha wanayoishi ni mabaya zaidi ya mtu anaeishi uswahilini.

    ukija kwenye ndoa, haya mambo yanategemea sana yanategemea sana. kwa uzoefu wangu kama mmeingia kwenye ndoa kwa mkiwa mnapendana na mnashirikishana katika kila jambo sizani kama mambo haya yanaweza kutokea. Tatizo tulionanalo sisi ni kuoa/luolewa kwa malengo fulani na pindi matazamio yako yasipotimia huna haja ya kuendlea kuwa nae.
     
Loading...