Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa ni ndoa vingine mbwembwe

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shine, Jan 10, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    251405_175421429181828_100001419162673_426419_734917_n.jpg

    Nashangaa wanaoweka magarama ya ajabu ajabu wakati maisha ni simple kama hivyo
     
  2. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he safi sana no gharama
     
  3. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni ukata tu unao wasumbua.
     
  4. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hicho ni kituko wala hamna kitu. kama ni gharama si watembee tu waende zao?
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ​simple as that.....................huuuuuuuuuuuuh masista duu wetu wa leo sidhani ka atakubali kuolewa dizaini hii
     
  6. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Hasa hawa ambao mnawadanganya hapa JF
     
  7. B

    BUBE JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani ni ze commedy ya sehemu flani hivi!!!!!!!!!!
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata kama ni ukata ila mahitaji yote ya ndoa si wameyatimiza?
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anamcare wife wake kwa kadiri ya uwezo wake
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Alafu hao hao ndo hawawezi kudumu jwenxe ndoa zao
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama ndoa ikiwa ya garama saana ndo itadumu ama?
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    idimi hilo nalo neno..
     
  13. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni KOMEDI YA KENYA nyie
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kama yapi??unauhakika gani kama wametokea msikitini/kanisani?!
     
  15. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ugharama wa harusi nawenyewe unaheshima yake bhana sio inakuwa kama mlizaliwa kwa bahati mbaya aisee....duh!!!...ndoa ya kihivyo hata wageni wanaweza wasije kuwatembelea maana watajiuliza ndoa yao yenyewe wamepakiana kwenye wilbaroo sa wataweza kumuhudumia mgeni hao?
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  17. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    du mbona yote hiyo n midume
     
  18. driller

    driller JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hii sasa ni comedy asee..!
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kila mbuzi anakula kadiri ya urefu wa kamba yake
     
  20. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapo ni gharama kubwa sana , hivi wewe unadhani kumsukuma mtu kwenye toroli ni ka zi ndogo. Gharama sio lazima iwe hela bwana
     
Loading...