Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ndoa ndoano

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sugi, May 23, 2011.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    baada ya miaka mingi ya ndoa,mume anamwambia mke,"kusema kweli nilikuwa mpumbavu kukuoa wewe"
    Mke anajibu"ningejua kuwa ni mpumbavu hata mimi ningekataa"
     
Loading...