Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa Ndoano

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, May 23, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. a

    allydou JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    yaaaa kali kishenzi, ndio hali halisi iliyopo kwenye familia nyingi, sometimes huwa napata tabu sana na hii idea ya ndoa za kudumu, napenda sana ndoa za mkataba. hauwezi kukuta mambo kama haya hata kidogo.
     
Loading...