Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa ndoa ndoa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Infamous, Mar 22, 2012.

  1. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wanajamii napenda kuwaambia tu member mwenzenu natarajia kuoa mungu akipenda mwezi wa sita, ndani ya Jiji la Mwanza...nahitaji na napokea mchango kuanzia elfu kumi na kuendelea...tigo pesa tuma hapa 0713-242788 m-pesa tuma hapa 0758-405940...
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mie nina elfu 5 kwakuwa hupokei basi.
     
  3. S

    Skype JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwanza sehem gani? Nifahamishe huenda nikakuletea huo mchango by hand.
     
  4. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Sio kwamba unachanga pesa ya kununulia vitz kweli,anywei ol the best..
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ok sawa unamuoa mke wako au mchumba wako?
     
  6. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuuh...
     
  7. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maisha mazuri kwa kila mtz.
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    naona umelenga tarehe nzuri..ntakupa mchango wa HALI!..mali sina boss!
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Khaaaaa,shemeji umamuoa nani mbona dada yangu hajanambia km anaolewa na hakuna process yoyote ya kuolewa na hata familia haijui?
    Imekaaje hii shemeji,no yangu ndio imenifanya nikakutambua!!!!
     
  10. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jua hapo dadako kachachinjiwa baharini, pole sana atafute maisha mengine, hahahahahahahaha
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndio nataka niujue ukweli lol!
    Nahisi ndugu yangu kamwaga kimya kimya!
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hivi ndoa nazo siku hizi wanazinadi kama biashara??
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mimi nina jero. Nayo inapokelewa?
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ohooo!!! Ulikuwa hujui hilo? Watakucheka watu. Watu siku hizi wamekuwa wajasiriamali wakijinufaisha kupitia michango ya harusi.
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    kuoa uoe wewe,michango tuchange sisi? Haki kweli hii?
     
  16. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Michango ni ya hiyari lakini sasa inakuja kuwa ni lazima tena kwa masharti, haya mkuu...na kiwango cha juu ni shilingi ngapi mkuu? kila la heri kwenye kukusanya huo mtaji
     
  17. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Usijipe presha bure kudai michango. Km uwezo hauruhusu mnaweza kwenda nyinyi na wanafamilia tu, ndoa ikafungwa na mkapata baraka tele. Mbwembwe si lazima sana.
    Ila, all the best.
     
  18. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    njoo kiwanda cha VICFISH ulizia afisa utumishi, jitambilishe kama member wa jamii forum
     
  19. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    muulize atakwambia tu..home taarifa wanazo
     
  20. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    njoo kiwanda cha vicfish igogo hapo ulizia afisa utumishi, jitambulishe kama member wa jamii foram
     
Loading...