Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa na kaka wa kambo ni sahihi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbimbinho, Nov 10, 2009.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 280
    Nimeikuta hii somewhere, binti anaomba ushauri, binafsi nimeona kama ni uchuro flani flani hvi,


    "Mimi ni msichana wa miaka 23, nina kaka yangu baba mmoja na mama tofauti. Yeye ananipenda na mimi nampenda na tumekwisha wahi kufanya mapenzi mara kadhaa. Yeye ameahidi kuwa atanioa. Sisi ni Waislamu, je ni sawa tunachokifanya kama sio sawa tufanyeje?"


    Vp wanaJF mnalionaje??
     
  2. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kamwambie huyo aliyukutuma kuwa wakatubu mbele ya mzazi wao (baba) na mbele ya Mungu huo uchafu walioufanya na wasirudie tena hyo ni haramu.Pumbafu zao hawaoni watu wa nje hadi wanarudi ndani.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    lol, hawa wanajua wanachokifanya na walikisha kidhamiria.

    Sasa kama mnashea baba ninyi si kaka na dada? Mwe!
     
  4. j

    jacklee New Member

    #4
    Nov 10, 2009
    Joined: Aug 10, 2006
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ni uchyuro waache upumbavu wao
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hahahah laana imeingia duniani

    huyu dada kama ana matatizo ya kisaikolojia aende akatibiwe

    hivi anauliza upuuzi huu mbele za watu kweli
    sina jibu hapa
     
  6. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Very disgusting and immoral behaviour- brother and Sister meeting on bed. Don't bring this again
     
  7. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    DUh!!! hata kuoana ndugu lazima iwe ni kutoka ukoo mwingine ..meaning u dont share baba!!!! Lahaula!!
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hii nayo kiboko, watu wana mambo jamani.
     
  9. D

    Dina JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2009
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wana uhakika kweli kuwa wako katika kuuliza? Au wanataka tu wasikie angalau mtu mmoja amesema hamna neno ili wajipe moyo kuwa wafanyacho ni sahihi?

    Waache wazimu huo!
     
  10. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    kweli kama washafanya hayo yote kilichobakia wanatafuta justification ili wahalalishe huo wazimu! jamani mwenyezi mungu lazima huwa anjishangalia tu! hao waja wake, vituko!
     
  11. M

    Msindima JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii nayo kali,hvi watu wengine wakoje?Hao nahisi wana mapepo,inawezekana vipi ufanye mapenzi na kaka yako?
     
  12. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani na yeye hajaeleza vizuri walikuwa wanjua wakati wanafanya mapenzi au wamekuja kujua baadaye.
    Haya mambo yapo ni kutokana na watoto kuza liwa na mama tofauti na kina mama kutopenda kuwaambia watoto baba zao ni nani, mwisho wa siku wanakutana huko wanafanya mapenzi bila wao kujau ni ndugu, wakija kujua penzi limekolea wanashidwa kuachana.
    Binafsi nina ndugu yangu ameolewa na kaka yake bila kujua walishea baba wamekuja kujua wana mtoto 1 na ndoa tayari ikabidi waendelee wasingeweza kuachana.
    ni mbaya lakini kama wamegundua kabla hawajafika mabali ni heri kuacha na kutubu then kila mtu anendelee na maisha yake
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Nov 10, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Du hao wana laana, sina la kushauri!!!!!!!!!!!!!
     
  14. K

    Kituko JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    tusijibu kwa mazoea tujibu kwa kuangalia facts, hapo tatizo liko wapi?
     
  15. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Neema ya Bwana iwe nanyi. Hivi ndoa nini? kuna tofauti kubwa sana kati ya ndoa na arusi. Nyie mlishafanya ndoa tayari na mnaendelea kuifanya kwa kushiriki tendo lake.

    Labda mnataka arusi...... hiyo siyo lazima!! Jiendeeni mkaishi kwa amani na mzae muijaze hii dunia!!!

    Sodoma na Gomora ikija hamtapona NG'O!
     
  16. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Na kama mmoja wao aliletwa na mzazi mmoja je? wawe huru?????
     
  17. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 280
    Sijatumwa mkuu, just katika pekua pekua nimeikuta somewher.
     
  18. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 280
    I think ni zaidi ya laana, maana kwa binadamu mwenye timamu hawezi do that(( aaaaaaaaaaaaaaarrrrrg!! wamenichefua noma((
     
  19. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 280

    Usighadhabike mkuu, ni just kufahamishana wher our dunia inaelekea((
     
  20. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 280

    Binafsi nilishangaa why they've decided to ask kama wameshafanya? wher were they before hawajaanza uchafu wao((
     
Loading...