Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa na Hali ngumu ya Uchumi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boney E.M., Aug 19, 2009.

  1. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2009
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hali ya sasa kiuchumi sio nzuri hata katika vipato vyetu hapa Tz. Mara nyingi matumizi yanazidi uwezo wetu wa kipato. Inajitokeza kuwa kuna kisa 'live' cha wanandoa fulani wana tatizo kwani mahitaji ya mwanamke bado yako juu ilhali kipato kimepungua. Mke anamwambia mumewe sijui utapata wapi pesa sie tunachotaka ni maisha mazuri. Hili limepelekea hata mwanamume kunyimwa unyumba na kuleta mifadhaiko ndani ya nyumba hiyo. Je tuwashauri nini hawa wanandoa waendelee kuishi kwa amani? Mke hataki kupunguza matumizi na mume hana vyanzo mbadala vya kipato. je madai ya mwanamke ni halali?
     
  2. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sina cha kushauri kwasasa ila mpe pole mwanaume....
     
  3. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    ndoa zina mambo jamani, kila ndoa na lake....sasa huyu mwanamke mwenzangu kama yeye anaona kuna mpungufu mahali c wakae waeleweshane na yeye asaidie kuziba hilo gap lililopo kwasasa?.....sasa kumnyima nyumba ndio kutatua tatizo?
     
  4. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ugumu wa hali unao wewe mwenyewe,na jinsi ya kukabiliana nao ni wewe mwenyewe.Mbona wengine wanapeta kiulaini tu.Bongo hakuna formula bwana!!Kwani kila muziki una mwimbaji wake na kila masika na mbu wake.Maisha yako ya ndoa , yangu na ya Plato ni tofauti sana hata kama ungetupa kiasi sawa cha kipato.Kila mmoja ana mtizamo wake tofauti tena basi kila mmoja ana malengo tofauti kabisa katika maisha.Waswahili wanasema ni kwa kiasi gani unavyozichanga karata zako za maisha ndipo utahesabu kufanikiwa au kufeli.
     
  5. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama hataki kupunguza mwache aendelee atakiona cha moto. Mwanaume wewe save kivyako ili usije adhirika then huyo mama afanya anavyotaka akifulia atatia akili.

    Mwanaume kama mkeo hataki kukupa unyumba nenda katafute small house uone anavyorudi speed.

    Wanawake wengine bwana wapuuzi.
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ni mahitaji gani hayo?
     
  7. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii inaonesha jinsi wanawake wengi walivyo hasa wale wanaowapenda wanaume kwa kile walichonacho na si kwa mapenzi ya kweli.
    Njia pekee ya huyu jamaa kujinasua na huyo ATM wake ni kufind a small house faster dis gonna be da only solution!
     
  8. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sikubaliani na ushauri wa huyo mkuu wa nyumba kuwa na nyumba ndogo. Kwa sababu tatizo kubwa hapo ni myeyuko wa uchumi wa familia(Baba). Haina ubishi kuwa kumiliki nyumba ndogo kunahitaji bajeti yake (gharama). Sasa kuwa na nyumba ndogo si kuongeza makali ya huo myeyuko wa uchumi wa familia!! Au wakuu imekaaje hii!!

    Ni maoni yangu tuu!!!
     
    Last edited: Aug 20, 2009
Loading...