Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa mseto

Discussion in 'Jamii Photos' started by kingfish, May 6, 2012.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tafakari
     

    Attached Files:

  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    picha umeunganisha vibaya sababu miguu ya mtoto mikubwa kuliko mtoto. ulitakiwa utafute miguu ya mtoto wa pundamilia sio ya pundamilia aliyekua. angalia kwato zimeshakomaa kabisa.
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    dubu unamaanisha ni photoshopu?
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Anamaanisha hivyo lakini si kama anavyodhani kwa maana hawa wanyama wapo katika jamii inayokaribiana hivyo wakijamiiana wanaweza kuzaa,mfano punda na farasi au punda na pundamilia,ila kitakachozaliwa hakiwezi kuzaliana na ndio maana hakuna uwezekano wa kisayansi wa kukitangaza kiumbe hicho kama specie mpya..
     
Loading...