Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ndoa/mapenzi thru mitandao ya kijamii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lady G, Mar 11, 2012.

  1. L

    Lady G JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani wapendwa. Hivi mapenzi au watu waliokutana katika mitandao ya kijamii na kufunga ndoa. Mapenzi yao huwa sawa na walio kutana misikitini au makanisani? Au ndo vululu valala kama style ya mitandao yenyewe. i
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,144
    Trophy Points: 280
    Usanii ni mwingi maana huyo mwenza wako uwezekano wa yeye kuwa na wenza wa kimtandao ni mkubwa sana.

    Sasa hapo ni za wengine pamoja na kuchanganya na za kwako.
     
  3. La kuchumpa

    La kuchumpa Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea
     
  4. L

    Lady G JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha NN nimekusoma.
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    inategemea tuu na nia ya hao watu wawili...maana mie naona mtandao ni njia yakukutanisha na waatu sasa kama huyo mtu unakutana nae na unamchunguza wakati mnaanza mahuaiano sioni kama kuna tatizo...la msingi ni kwamba unakuwa mwangalifu kama in the real world
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,144
    Trophy Points: 280
    Wewe si unaona watu humu wanasema eti wako kwenye ndoa lakini kutwa kucha humu wanaitana majina ya kimahaba na wenza wao wa kimtandao....halafu ukiwauliza kama wenza wao wa kikweli wanajua kama wamo humu wanasema hawajui!

    Sasa hapo ukiongeza na mambo ya multiple IDs ndo inakuwa vurugu mechi tupu.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    usanii mwingi, mitandaoni wengi wanaonesha tabia ambazo si zao. Wanaoonekana wazuri wengi huwa wabaya& vice versa. Kama umepata mchumba humu mnahitaji muda zaidi wa kufahamiana kabla hamjakimbilia kwenye ndoa.
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mie nimekiibua kishefa mtandaoni kule hi5,ila kila nikiangalia profile yake imejaa wanawake,na kisha ana hits nyingi kny profile lake,nimeamua kumpiga chini kabla hatujawa serious,maanake kama alizoea kubrowse masaa manne kuangalia ptofile za wadada nini kitakachomzuia kufanya hivyo tukioana mmmnh
     
  9. Sal

    Sal JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ndoa zenyewe za siku hizi hamjakutana huko mtandaoni lakini ni vululuvululu tu. sidhani kama kukutana mtandaoni kuna tofauti na walokutana kanisani au msikitini. Attitude zenu ndio zinaongea.
    kuna mwingine kuchat kwenye mitandao na watu duniani ndio hobby yake. ukichunguza katika watu 10 anaochat nao labda kaonana na mmoja tu tena si kimahusiano ila urafiki wa kawaida. Mimi nikiwa mmojawapo.
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ni mojawapo ya njia ya kukutana. Nafikiri ni sisi tu waafrica ndio tunaona hii kitu ni kigeni mbona wazungu wanafanya and they live happily thereafter?

    Ni shauri ya kutojiamini
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    nn umenichekesha kweli.wengine pengine wanapunguza stress za ndoa humu.kwa upande wangu,mapenzi ya mitandaoni huwa siyaamini kabisa,nahisi kama utapeli tu,leo atanitongoza mimi,kesho atamtongoza mwengine
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watongozaji ni wale wale, utongozaji ni ule ule. Msanii wa mtandaoni hawezi kuwa malaika uraiani, wala malaika wa uraiani hawezi kuwa tapeli mtandaoni.

    Udanganyifu na uadili kwenye maswala ya mahusiano yanapatikana kote kote.
     
  13. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    whether mmeonana mtandaoni au uraiani, bottom line ni kwamba, at the end of the day, kila mtu anabeba msalaba wake mwenyewe...
     
  14. tama

    tama JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hahahhhahha umenichekasha cna.
     
  15. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Uadilifu hauna cha kukutana kanisani, msikitini,mtaani au mtandaoni. Bazazi ni bazazi tu au kicheche ni kicheche tu iwe mmekutana kanisani, msikitini au mtandaoni.
    Msikiti,kanisani,mtaani hakuna malaika ni huko huko unakutana na waf.........,wafirw.........,wabakaji,wazinzi,wezi nk
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,144
    Trophy Points: 280
    Inaweza ikawa yana usanii mwingi but occasionally things do go beyond the keyboards and monitors.
     
  17. Mani H

    Mani H Senior Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanawake na wanaume wa mitandaoni ndio haohao wa mitaani, mitandao mara nyingi huwa sehemu ya kumeet na mwenza ni kama vile watu wengine ukutana club, market, college,church,njiani ,hospitalin n.k , kwa hiyo mapenzi kuwa imara au mazuri ayategemei wapi mlikutana bali ni wapenzi wenyewe.
     
  18. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    haswaaaaaaaa hapo umenena....
     
  19. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    ndo haya siku ya kuachana mnaanza kashfa"nini wewe si malaya tu,dem/men mwnyw nilikukuta club/Jf ushakuwa na wangap uliokutananao".....unabaki kmy mdm wa juu na wachini haukutan
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hayo ndio majibu. Hakuna formula ya mapenzi, popote pale or kwa namna yoyote watu hu'fall in love!
     
Loading...