Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa kazi...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mandown, Sep 24, 2012.

  1. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nina urafiki sana na mdada mmoja ambaye ameolewa, mdada huyu tunafanya naye benki moja hivi. mume wake tuna urafiki pia lakini sio kihivo kama mke wake, nadhani ni kwasababu tunafanya naye ofisi moja. Wiki iliyo pita shemeji alinikopa laki! nikaahidi kumpatia jioni, kwakuwa mke wake yupo maternity live, naye kwa bahati alinipigia simu akiniomba nimuangalizie balance kwenye account yake, nilishikwa na butwaa kuona salio la ukweli. Nikajua hapa kuna tatizo.

    Nilimkopesha shemeji laki moja akaniahidi atanirudishia baada ya wiki. Sikuishia hapo, nili mpigia mkewake simu nikimuazima laki moja nimrudishie baada ya wiki, bila tatizo, akanipatia.

    They are very happy family!!!!!!!
     
  2. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    sijaifahamu...
     
  3. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hapo inaonyesha hakuna mawasiliano mazuri kati yao ama hawaekani wazi kwenye masuala ya uchumi,,Mi nazani mnapokua kwenye ndoa sanyingine mawasiliano na uwazi ni jambo la uhimu.
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    bado sijakupata mkuu....come again plz.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahahaaaaa
    mkuuu unatisha
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kusema kweli hii stori sijaielewa hata kidogo.
    Humo kwenye red ndio imenichanganya zaidi.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    hapa kuna thread inayojitegemea......'Je, ni vizuri mwenza kujua salio la account yako?'.....tukipata jibu la swali hili.....ndipo tutajua kwa nini hali hiyo ikajitokeza.......
     
  8. by default

    by default JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeelewa au umechangia tu mkuu .
     
  9. by default

    by default JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu kaweka ndoto wewe ndio unamtafsiria lol
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hujaelewa nini bana ni hv kuna jamaa ana mke ,mke anafanya kazi benki na huyu mleta mada. ni rafiki yao
    mke wa huyo jamaa yupo maternity leave huyo jamaa akamuomba mleta mada amkopeshe laki.muda huo huo jamaaanaomba laki mkewe ambae yupo likizo akaomba kwa mleta mada aangaliziwesalio kwenye a/c kumbe mkwanja upo wa kutosha..mleta mada akaomba akopeshwe laki kwa mke wa huyo jamaa akapewa
    wewe unaona nini hapo?
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwa hii thread wanaume wengi kwenye ndoa huwa nawaona maboya tu ...mungu nisamehe huyu ni wa tano nasikia hii issue
     
  12. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Mimi nimekusoma inamaana BIBIE YUKO LOADED kwenye ac wkt MUMEWE YUPO KWENYE OVERDRAFT!!!! LOLSET!!! Huwezi jua ukute MWANAUME ANAHONGA SANA, SASA HIYO LAKI YA NYUMBA NDOGO, AKIMWAMBIA MKEWE AMPE ITABIDI ASEME YA NINI!!! Au bidada HELA ZA NDUGU YAKE!!!! Mi nina NDUGU yangu KAOLEWA ILA AKIPATA HELA HAZINA MAELEZO ANAWEKA KWENYE ACC YANGU anakuwa anachukua kidogokidogo NA MIMI PARTNER IN CRIME NARUHUSIWA KUTUMIA KIDOGO.SASA HAPO UKUTE NIMEMUOMBA SHEMEJI YENU HALA AKAFANYA UFUKUNUKU SI ATAPATA WRONG CONCEPT KUWA NIPO LOADED???!!! MJINI MIPANGO SIO PESA!!!!LOLESH!!!!!!
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Haya ni kati ya yasiyokuhusu, maana huwezi kujua makubaliano yao yakoje
     
  14. marrykate

    marrykate JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    pesa ya mwanamke yake peke yake, ya mume wake ya familia
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    hahahahah Smile :A S-heart-2:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. by default

    by default JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata na wewe mama yako alimuona baba yako boya
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hapana mkuu sio wote wengi..hata huku wapo wanajifanya hawana time na mshahara wa wake zao eti kama sio uboya ni nini? unataka apeleke wapi? kama sio ataishia kukudhalilisha nazo? tafuta ushirikiano
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wanaishi kibinafsi
     
  19. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Una access na account ya mke wa mtu?? Hapo najiuliza... Kwenye RED nadhani ulikusudia kuandika LEAVE...
     
  20. by default

    by default JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sister upo correct tena huyu mleta mada ni nyoka kabisa yeye alimkopa huyu dada pesa kupima kama hata pewa hawa ndio wale wanaoitwa mizombi hata jamaa asipojua bank statment ya wyf akuna shida ilimradi life goes on na mimba anambebesha.yeye atakufa na umbeya
     
Loading...