Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa kati ya Irene na Ndikumana yashikiliwa na uzi wa buibui

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, Jan 2, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,065
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Source:gazeti la kiu,Jamaa amefulia na hana hela,Mkewe anamzingua,hakuna maelewano kabisa::

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Therefore?............
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    All the best if not rest in piece!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    hawa ni wa tanzaniaa?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    watajijua ni maisha yao binafsi
     
  6. N

    Njingo Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndikumana uyo dada bonge la mshamba.ni mwanamke staili ya chapa itembee.uwoya anataka maisha ya magazeti anaiga mambo alisema wolper mshamba yeye ndio mshamba.
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kunguru hafugiki!!!
     
  8. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Samahani, hivi huyu jamaa ni mzee au kijana?
     
  9. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni peace sio piece!
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    The way the cookie crumbles. (James Hadley Chase)
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mapenzi ya pesa na ulimbukeni wa kupanda ndege ndo matokeo yake....
     
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kabisa kabisa.
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Naajribu kukubaliana na wewe. Ukimwangalia sana hapa bibi harusi, pamoja na kuvaa shera, hakuwa na furaha. he face is reserved. Nadhani alikuwa na akili yake. Kwa upande mwingine, bwana harusi kafikaaaaaaaa.....ha ha ha ha!
     
  14. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ivi cv za hawa watu ni nini? wanakazi gani hapa mjini? maana hata kuwajua siwajui. kwenye taarifa ya habari ya tv yoyote sijawahi pata fursa ya kuwaona. ni wanachama ya cuf, chadema au ccm?
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Wazee huwa hawaishiwi wala kufilisika,.......
     
  16. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mzee kijana..!
     
  17. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    bi harusi kavaa kikuku lol
     
  18. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Maisha ni safari ndefu.Mungu alifanaya la maana sana kufanya binadamu kutokuwa na uwezo wa kujua nini mwenzio anawaza!
     
  19. K

    Kalulu Metusela Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    New Year's eve is like every other night; there is no pause in the march of the universe, no breathless moment of silence among created things that the passage of another twelve months may be noted; and yet no man has quite the same thoughts this evening that come with the coming of darkness on other nights. ~Hamilton Wright Mabie
     
  20. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni kweli lakini hayakuhusu.
     
Loading...