Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa kati ya ccm na cuf yaingia nyongo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Myakubanga, Dec 17, 2011.

  1. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ilikuwa baada ya uchaguzi wa mwaka jana,pale ambapo Chama cha wananchi{CUF} kilipo amua kuingia kichwakichwa
    kwenye ndoa ya mkeka na CCM.Bila kutambua mtego uliokuwa mbele yao,MAALIM na wenzake walifurahia kuingia ikulu ya ZNZ,
    huku katika bunge la muungano mh.HAMAD na wenzake walikazana kujipendekeza kwa mume wao kwa kushambulia vyama vingine vya upinzani hususani CHADEMA!
    Sasa wake hawa wenza wamebaki kuparuana wenyewe!
    Yuko wapi mwenye nyumba{CCM} awasuluhishe?
    NCCR nao nahc karibu wataelekea hukohuko,kwan KAFULILA na MBATIA ni vibaraka wa ZITTO&CCM.
    Hili liwe onyo kwa vyama vingine kufanya ushirika na magamba{CCM}
    MUNGU IBARIKI TANZANIA.
    :shetani:
     
  2. k

    kicha Senior Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mbona hueleweki, naona upo kishabiki zaidi kwa kutegemea upongezwe na chadema, hili jukwaa mpaka tusio na vyama tumo so lete habari yenye mashiko sio tu na wewe uonekane umeanzisha thread, habari za ccm na cuf kuhusu ndoa zao tushadili vya kutosha humu, nccr mpaka saivi unaweza kwenda kuchangia, usikurupuke na kujaza upupu wako.
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ukiona mbwa analia kwa uchungu ujue jiwe limempata sawasawa!
     
  4. k

    kicha Senior Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hapana kaka lengo ni kukusaidia upeo wako wa kufikri ili kesho usichekwe mbele za watu, hata hao wapenzi wa ccm, cdm etal wanasimamia fact na sio upepo tu, kwa mfano, kwa mujibu wa thread yako umeshindwa kuelezea mvutano au iyo nyongo iliopo baina ya iyo ndoa yao, vilevile chanzo umekitoa wapi, mkuu sio kama skupendi najaribu kukusaida, wala sina tatizo na wewe kua mfuasi wa chama fulani ndio mana huoni mtu kuchangia hapa zaidi ya wanaopita njia na mimi kukupa somo.
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Thank you bro,I hope I have a long way to go!Hata hivyo,nadhani wanaopita pia wanapata idea yangu,na hivyo kufanikisha kufikisha ujumbe.
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe kutokuwa na chama ndo asiweke mambo ya vyama humu? Kama wewe umeona huu ni upupu na sisi tukisema umepost uharo humu tutakuwa tumekosea?
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Au ni mwoga sana
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Angeelezea kote huko ambapo wengi wanajua habari ingekuwa ndefu sana na ingewabore wasomaji
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi lipumba alienda wapi? Mbona simsikii hata kuliongelea hili suala la ZNZ?
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    yupo Marekani kuna project anafanya. Aliaga mwishoni ktk uchaguzi wa Igunga.
     
Loading...