Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ndoa kamaa hii nan ataikubali?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gfsonwin, May 6, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wana jamvi wenzangu, kuna jirani yangu hapa anamtafutia mwanae wa kiume mchumba. Kijana mwenyewe ni taahira but kwa tetesi hali hii aliipata ukubwani tena baada ya wazazi wake kutaka utajiri hivyo wakamtoa mtoto awe ndondocha. In real ni matajir sana ila situation iliyopo ni kwamba hakuna mfanyakazi anayetaka kumuhudumia tena huyu kaka ambaye ana miaka 26 sasa. hivyo solution ni kwa yeye kuozeshwa mke tu.

    wazazi wamemjengea nyumba kubwa sana na nzuri na pia this week wamemnunulia gari toyota Alexus rangi nyeusi. mama kwa kuwa anazo katangaza dau hapa mtaani kwa binti yeyote atakaye kubali kuolewa naye. swali najiuliza hivi kweli hawa wazazi waliwaza vizuri wakati wanyafanya haya? je sisi wengine tunajifunza nini hapa? utajiri huu wa madudu bora niwe maskini tu.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ni wengi mno wamefanya hivi
    usione watu na pesa zao, mie hushukuru kwa nilivyo lol
     
  3. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,145
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hao wazazi wa kijana nao ni taahira.
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Yaani nimeumia sana na nimejiuliza hivi sisi wazazi huwa tunawawazia mema watoto wetu? a tunajali maslahi yetu tu? sasa eti leo kwenye kikao cha kuandaa kitchen party ya mtoto wa jirani ndio anayasema haya. nimejiuliza je anatuwaziaje sisi akina mama tusiokuwa na hela kama yeye? na je huyo binti atakuwa mke au mfanyakazi wa huyo mkaka? jamani tumwogope mungu.
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Makubwa haya, sasa unaenda kuolewa na taila akikuchinja usiku?
    Wanavituo vyao hawa wampeleke huko kama wamechoka kumtunza hawa wazazi,lol!
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wao ni wazima ila wamemharibu mtoto wao kwa kupenda utajiri jamani lol........ wazazi tumwogope Mungu. sijui hata kabinti katakako hadaiwa kataishije au ndo wanatafuta ndondocha jingine?
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Binafsi sidhani hata kama wamesha jiuliza juu ya usalama wa huyo binti watakaye mpata. Lakini pia kaka mwenyewe ni yule wa kutema udenda tu hajiwez kwa chochote kile. sijui hata huyo mke atamfanyaje
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haya mambo yapo sana hasa kanda ya ziwa yapo mno.

    Kuna baba namfahamu, mwaka 1986 alioa bi mdogo kwa masharti ya mganga kuwa atajifungua mtoto wa kiume taahira.

    Mungu si Athuman, yule mama akajifungua binti mzima, huwa namwangalia yule binti ila siwezi mwambia maana hainihusu.
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    dah.....sasa huyo mama atamuhakikishiaje mtoto wa watu atakayeolewa kuwa huyo jamaa hatamdhuru.....?
    maana akili ya taahira huenda vile anavyotaka kuipeleka yeye mwenyewe...........
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmh mbona tumeziona ndoa za mataahira, hapa namaanisha sio kichaa, kichaa ndio anaweza kukuchinja kuna wale wenye upungufu kidogo. However, victim wa hizi ndoa ni wale mabinti underpriviledge au wengine huwa matapeli akishapata pesa za kuanzia mtaji anasepa.
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Preta hata mimi sijui ila aisee wazazi wa siku hizi hatuwapendi watoto.............. jiulize kweli kijana aliyealiwa mzia kasoma hadi form 3 akaanza utaahira. but maisha yako safi nyumba tu inatisha kiasi kwamba unajiona kama unasindikiza wengine maisha. dunia hii inamambo.
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wewe umesema kama dada mmoja apa kada angekuwa na uwezo angemtafuta mtoto wa mjini, aingie kingi ili wapate mtaji. ishu ni kwamba kama je na yeye akifanywa taahira? manake kama ni za haya madudu bwana hata kuibika haziibiki
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280

    sasa inamaana huyu bi mdogo nayeye alijua kuwa angezaa taahira?
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    hao wazazi kama ni kweli walitenda hayo mzigo wao huo waubebe
     
  15. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Haya mambo ya kuwafanya watoto mataahira yapo sana kwa matajiri..especialy watoto wa kiume! Ni dhambi kubwa mno jamani..sidhani kama kuna mtu atakubali hiyo ndoa ya namna hata kama binti anapenda pesa kiasi gani hapo pagumu sana..
     
  16. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    ukishangaa ya Musa Utaona ya Firauni,hii ndio dunia bana
     
  17. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    madame x mi nimependa tu huo wanja wako kwenye kwenye hii avator yako,vp ulikuwa hiyo lips shine ulikuwa unamechisha na soli ya kiatu ulichovaa? au mkoba?
     
  18. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ni uongo tu, hakuna anayetajirika kwa kumgeuza mtu mwingine taahira; awe mama, baba, binti, mwana, n.k. Kama wametajirika wakati hakuna shughuli ya maana inayoonekana kuwa wanaifanya basi hizo ni hela chafu tu na Bongo hii kitu ni cha kawaida.
    • Ufisadi mkubwa kwenye maofisi ya umma
    • Biashara za madawa ya kulevya
    • Ujambazi
    • Uwakala katika matukio ya kifisadi, kijambazi, n.k. vinavyofanyika nje ya mipaka ya Tanzania
    Hizo ndo sababu zinazowafanya watu wawe na utajiri usioelezeka kutokana na shughuli wanazozifanya. Usidanganywe kabisa eti kuna watu wanafanywa ndondocha halafu utajiri ukapatikana. Usidanganyike kabisa!!
     
  19. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usione vinaelea.,vimeundwa
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa imekuwa kama fashion kwani kila mwenye nazo ni cross kama hizo kapiga
     
Loading...