Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa itafunjika maomba msaada kwa hili!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pindima, Jul 19, 2012.

  1. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Utafanya nin kama umeitwa
    kusawazisha
    mgogoro huu? Siku ya ijumaa
    john aliamka mapema
    kuliko kawaida na kujiandaa
    kwenda
    kazini. Siku hiyo alikuwa
    anahitajika
    kazini mapema kuliko kawaida.
    Ingawa mke wake alikuwa
    akifanya
    kazi katika ofisi iliyo umbali
    mfupi tu kutoka ofisi kwake
    hakuona sababu
    ya kumsubili ili waondoke wote.
    Katika harakati za kuwahi, bila
    kujua
    John akanyanyua simu ya mkononi
    ya
    mke wake na kuitia mfukoni.
    Hakuweza kuitambua mara moja
    kwa
    sababu walikuwa na 'handset'
    zinazofanana. Baada ya kuondoka
    ndipo mke wake alipogundua
    kwamba
    mumewe ameondoka na simu
    yake.
    Hata hivyo hakuwa na la
    kufanya;
    akachukua simu ya mumewe na
    kwenda nayo kazini kwake ili
    endapo
    mumewe atampitia ampe simu
    hiyo. Akiwa kazini ndipo John
    alipogundua
    kuwa ameondoka na simu ya
    mkewe.
    Wasiwasi ukaanza kumuingia
    maana
    alijua mkewe anaweza kusoma
    meseji
    za mapenzi zinazotumwa na
    wapenzi
    wake wa nje (nyumba ndogo).
    Hata hivyo hakuwa na uwezo wa
    kurudi
    nyumbani. Mke wake pia
    alikuwana
    hofu kuu, maana nae alikuwa na
    mabuzi kedekede (mabwana)
    aliokuwa akiwachuna. Mambo
    yalianza wakati John
    alipopokea sms iliyokuwa
    imetumwa
    kwa mkewe kutoka kwa mtu
    ambae
    namba yake ilihifadhiwa kama
    Peter -
    Tax. sms hiyo ilisomeka "Hi
    sweetie, za
    asubuhi? 4me niko ok, just mad!
    mapenzi yangu kwako
    yananiua...hasa
    baada ya jana kunipa tigo...hapa
    moyo
    wangu unaruka kichurachura...
    Mara moja John akakumbuka
    kwamba
    siku iliyopita mkewe alichelewa
    sana
    kurudi, na alipofika alidai kichwa
    kinamuuma sana na alipitia
    zahanati
    (dispensary) kupima maralia. Saa
    moja baadae ikaingia sms
    nyingine
    kutoka kwa mtu mwingine ambae
    namba yake ilikuwa imehifadhiwa
    kama Mary -Saloon. sms hiyo
    ilisomeka
    "Hi baby mie niko poa, but
    sijisikii vizuri
    pasipo mkono wako kupapasa
    kifua changu...wewe ndie una
    control every
    part ya moyo wangu. See u at
    lunch..." Johna alikuwa karibu
    apasuke kwa
    hasira. Kazi zilikuwa hazifanyiki
    ofisini,
    na tayari akawa anafikiria
    kumuomba
    bosi wake ruhusa ili amfuate
    mkewe
    akamfundishe a
    abu. Kabla hajafanya hivyo
    ikaingia sms nyingine kutoka kwa
    mwenye
    namba iliyohifadhiwa kama
    Nyanso -
    duka la vipodozi. Sms hiyo
    ilisomeka
    "Ma luv I wish ungekuwa big G
    ningekuwa nakutafuna kila
    wakati,
    ninapokuwa nawe najiona kama
    malaika...na hasa ninapo kumbuka
    unavyokula soseji...Have a good
    day
    ma luv.
    Mpaka hapo John hakuweza
    kujizuia,
    Jasho lilikuwa likumtoka kwa wingi
    wakati kila mtu ofisini alikuwa
    amevaa koti kutokana na baridi
    ya kiyoyozi.
    Wafanyakazi wenzie walikaribia
    kuita
    ambulance kwa kudhani jamaa
    amepata shinikizo la damu.
    Mkewe nae hali yake ilikuwa
    taabani.
    Alikuwa amekwisha pokea sms
    tatu
    kutoka kwa wanawake tofauti. Ya
    kwanza ilitoka kwa mtu ambae
    namba
    yake ilihifadhiwa kwa jina la
    'OCD -
    Oysterbay Police'. Sms hiyo
    iliandikwa hivi "Hi
    darling..unaendeleaje?me niko
    sawa pamoja na mwanao hapa.
    Anakupenda sana na kila wakati
    anakutajataja. Itabidi uhamie
    hapa
    tukae pamoja...see ya baadae".
    Jane alichanganyikiwa kupata
    habari
    kwamba mumewe ana mtoto
    mwingine nje ya ndoa." Ndio
    maana
    kila siku hana fedha...." alifikiria.
    Lakini
    kabla hajajua afanye nini ikaingia
    sms
    nyingine kutoka kwa Ramadhan -
    Kinyozi. Sms hiyo ilisomeka "
    siwezi
    kulala usingizi bila wewe...Kila
    ninapojitupa kitandani ndani ya
    jumba
    hili ulilo ninunulia najisikia kulia
    machozi ya furaha. Rav 4
    uliyoninunulia kila msichana kazini
    ananiuliza nimeinunua wapi
    lol...Thanks darl, g'day". Sms ya
    mwisho ilitoka kwa Jimmy -
    muosha magari. Iliandikwa "sasa
    honey? Ope uko poa, mi niko fit
    hapa
    hm, lakini nimekumiss sana. But
    honey
    kuna dola tunadaiwa za project
    like
    40k nitacome unishow vile
    tutalipa. Nice day, love you kwa
    sana..."
    Jane akapata jibu kwa nini siku
    zote
    mumewe hana pesa kabisa licha
    ya
    kuwa na kazi ya maana sana na
    miradi
    kibao. Jioni walipokutana
    nyumbani
    hakuna aliyekuwa
    akizungumza...Kila mtu alikuwa
    kanuna huku
    akimuangalia mwenzake kwa
    mashaka.
    Hebu niambieni, hapo mtu
    unaanzaje
    kusuluhisha
     
  2. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    is this true story au unazingua tu.
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Mjomba hapa hakuna cha kusuruhisha, ukijifanya kusuruhisha unawezageuziwa kibao wewe, halafu kwa hasira wote wakakuchangia, mimi hapo nikishagundua sipiti au nahama mtaa
     
  4. Magongo

    Magongo Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasamehane 2 maana ngoma droo, na warudie kiapo cha utii.
     
  5. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tatizo kubwa kwa mshkaji kuwa mkewe katoa tigo!!
     
  6. Magongo

    Magongo Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmhhh, kwa hilo la tiGo mwanamke ana kesi ya kujibu mkuu.
     
  7. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kesi ya kweli ndugu!!
     
  8. a

    amiride JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa hili nadhani mume apewe na yeye tigo na kama alikuwa hajanyonywa sausage basi aombe na hilo
     
Loading...