Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa ipi kati ya hizi inafaa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kakuruvi, Jan 27, 2010.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wana JF nawasalimu!!

    Katika taratibu za kuoa kuna za kidini, kikabila na kiserikali lakini ninachozungumzia hapa ukizingatia faida na hasara, unapendekeza ipi na kwanini, ndoa ya mume mmoja/mke mmoja lakini nyumba ndogo kwa siri. au mume mmoja/wake wengi kwa uwazi.

    Tuchangie faida na hasara ili tuelimike wengi. Asanteni.
     
  2. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndoa inategemea wanandoa kama ni watu wa dini (wenye imani) watafunga ndoa zao kwa mujibu wa dini zao

    Kama ni watu secular wasioamini dini wanaweza kufunga kwa ofisi ya serikali

    Hali ya kiuchumi inaweza kuwa kigezo cha ndoa, serikalini ni cheap, msikitini is even cheaper.

    Ama kuhusu wake wengi inategemea kwanza a) Mali uwezo wa kulisha familia nyingi b) uwezo wa kutoa service za chumbani (ngono) kama uko fit wewe karibu kwenye ndoa za wake wengi..ila uwe manager kweli kweli siyo lelemama
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    angalia kwenye red sahihisho ni kimila or mila ndoa za kimila
     
  4. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asante, ni kweli mkuu.
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nadhani kila mmoja atasimama pale alipo, kama wewe mkristo utafunga kikristo, kama wewe mwislamu vivyo hivuo utafunga kiislam, mkiwa dini tofauti mnaweza kwenda bomani.
     
Loading...