Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ndoa inapovunjika aibu ni kwa nani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kinyoba, Jun 7, 2011.

  1. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    wakuu nawasilisha hili maana ndoa za siku hizi imekua kama fashion, ndoa inadumu miezi michache tu wanandoa wanachana. Hasa kati ya mwanamke na mwanaume. Utasikia ameachika kwa mumewe au ameachana na mkewe!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aibu ni kwa wanandoa..
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Aibu ya nini tu labda??
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aibu inajulikana ni ya nani
     
  5. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    aibu ipo, kuna wazazi wa pande zote mbili, kuna wanandoa kwa ujumla wao, na individual kwa maana ya mwanamke na mwanaume. Kwa mfano unauliza habari kuhusu mtu, moja ya sifa unayopata ni ameachika(mwanamke) au ameacha(mwanaume)
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,130
    Likes Received: 16,077
    Trophy Points: 280
    Ndoa kuvunjika ni jambo la kawaida sana. Kila mara mtu atembeaye nje ya ndoa ake maana yake ni kwamba ndoa yake imeshavunjika. Sasa aibu ya nini hapo wakati ni jambo la kawaida kabisa....
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hakuna aibu.
     
  8. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    aibu kwa wazazi wao na jamii iliyowalea kwa kushindwa kuwaandaa kuishi maisha ya ndoa.
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Aibu ni kwa aliyesababisha ivunjike
     
  10. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inategemea na sbb iliyosababisha ndoa kuvunjika
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kwa nini wazazi waone aibu?
     
  12. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    binti ameachika halafu karudi kuishi na wazazi, unadhani wazazi watafurahi?
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kutokufurahi ndo kuona aibu???:confused2:
     
  14. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Inategemea na sababu ya ndoa kuvunjika.ila mara nyingi ni kwa wote.kama mna watoto ndo inakuwa mbaya zaidi kwa mtazamo wangu
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sasa hapa aibu ni nini? Kuishi na wazaz au??
     
  16. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kila kitu kina mwanzo wake.Na ndoa aivunjika bila ya sababu.
    Lakini hakuna aibu ndoa ikivunjika.Kama aibu ingekuwepo ndoa zisingevunjika.
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndo maanake mkuu...
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ......... inategemea chanzo
     
  19. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    .............aaah wapi, kwani walipotongozana sifa ilikua ya nani??
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    lazima watafurahi kama binti yao
    alikuwa anaonewa...

    lakini bado hujanijibu swali langu
    kwanini wazazi waone aibu???
    na hapo juu umeelezea hasira si
    aibu...
     
Loading...