Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa inapotumika kama atm machine

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 3, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Ndoa au Mahusiano Yoyote ya Kimapenzi
    ni mfano wa Bank Account tulizonazo.
    Unapopata mwenzi wako ni kama vile umefungua Bank Account na katika kuendelea na maisha au relationship kila siku unafanya transaction ambazo ni either Kuweka pesa (Deposits) au Kutoa pesa (Withdraw)

    Pia ni muhimu sana kujua hali ya Account yako bank ipoje; kwani unaweza kwenda kuchukua pesa ukakuta hakuna kitu, kumbe huko nyuma uli-overwithdraw zaidi kuliko ulivyotakiwa.
    Hakikisha kila Wakati Account Yako Ina Pesa ndipo uzichukue pesa zako.
    Love Bank Account ni muhimu sana katika maisha ya kila siku ya mahusiano na kama vile mti au mmea wowote unahitaji kutunzwa ili uweze kustawi na Love bank Account pia inahitaji kuwa na Pesa muda wote ili iweze kudumu.Unapomkubali mtu kuwa mwenzi wako (Soulmate) maana yake umefunguwa Love Bank Account kwake.

    Ni jukumu lako kuhakikisha kila siku Kuna Balance ya pesa za kutosha ili inapotokea unahitaji kufanya manunuzi yoyote basi kuna akiba ya kutosha.
    Unapompa feelings (hisia) nzuri za kukuhitaji wewe zaidi maana yake unafanya deposits, unaweka pesa za kutosha.
    Kuna mambo mengine katika mahusiano watu hudhani ni vitu vidogo sana lakini ni muhimu sana na vina maana kubwa,
    Unapo mwamini (trust),
    unapompa zawadi haijalisha ni nini na kiasi gani,
    unapompa muda, unapo mpa busu,
    unampa maneno ya sifa na kutia moyo,
    unampomsikiliza,
    na kumjali hapo
    unafanya Deposit na Account yako kwake inajaa.
    Lakini unapokuwa humjali, unampa maneno mazito na magumu yanayoumiza (criticism),
    Ignore, hutunzi ahadi zako wala kumlinda na kumpa kile anahitaji hapo una withdraw kwa kiasi kikubwa na inawezekana unafanya over withdraw ya hiyo Account na siku mambo yakiwa mambo kuna kuwa hakuna balance, na zogo linaanza.
    Please Hakikisha Love Bank Account ya Mkeo, Mumeo, Mchumba Wako, Mpenzi Wako Umeifanyia Deposits za Uhakika then Tutajua wewe Unajua Kupenda.
    Ubarikiwe na Bwana
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jun 3, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Utashtakiwa kwa kuiba mawazo ya watu. Weka source kila unapocopy kazi ya mwenzako. Its good tho.
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280


    Umejuaje mkuu wangu.Tehe tehe. Masuala ya inputs and outputs!!!!!
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Seven Habits : Stephen Covey?
     
  5. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Japo mawazo ya watu lkn wengine tunapata kujua. Mr impossible we leta hizi habari hata kama una copy na paste.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Japo mawazo ya watu lkn wengine tunapata kujua. Mr impossible we leta hizi habari hata kama una copy na paste

    HAJUI MAANA YA JF HUYO.......
     
  7. j

    jembe afrika JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2014
    Joined: Jan 15, 2014
    Messages: 6,531
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    duuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
Loading...