Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa imenishinda wana Jf, nipeni mwongozo tafadhali.......!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NGOSWE.120, Nov 18, 2011.

  1. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Wana Jf,

    Nina mke ambaye sasa ni mjamzito wa miezi 8 sasa. Kiukweli tabia yake imenishinda. Ni mtu wa kununa nuna muda wote, sijisikii furaha kuwa nae though ni mke wangu na niliapa kuwa ni yeye tu basi hadi kifo kitutenganishe.

    Nimemsomesha na sasa ana kazi yake, mshahara wake siujui na wala sihoji anachofanyia, ndani kuna kila kitu, kazini nampeleka kwa usafiri hadi kituo cha basi (km 5 toka home hadi kituo cha basi).

    Mimi nakunywa bia but 1 au2 tu, saa 12 au 1 jioni nipo home.

    KISA: juzi jioni nimemuona ana mawazo mengi sana, nikamuuliza kwa upole nini tatizo bibie kasema mhmh maisha magumu. Hakutaka kuendelea kuongea na mimi. Jana nimempeleka kazini namsemesha lakini anaongea kama namlazimisha tu, kifupi hakupenda kuongea nami.

    Jioni nimetoka kazini namfuata, ameshukia daladala kituo kingine tofauti na ameamua kutembea kwa mguu hadi home. Hajaongea nami hadi anaamka asubuhi.

    Leo nimemuacha atembee kwa mguu kwenda huko kituoni (km 5 hadi kituoni). Nimechukia sana na namuona kero. Najuta kumuoa na nataka nimuache coz sioni kama nina tija naye.

    Naombeni ushauri wenu wandugu.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ingia google, soma tabia za wajawazito.
    Ukiamuacha mie namuona na mimba yake napata faida
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Pole, chukua kwa spika.
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hizo ni mood swings za ujauzito tu. Ni very common kwa wanawake wengi.

    So subiri hadi mpate mtoto na furaha yenu itarudi kama awali
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    sasa wewe ndo una mimba au yeye!!
    mbona unamsusia sasa!!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kaka, usijali kaka ni hormone fluctuation, labda kakuchukia wewe. Huwa inatokea wala usimuadhibu, hamaanishi chochote. Be patient
     
  7. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuwa mvumilivu kaka. Hiyo ni kawaida sana kwa wajawazito. Jitahidi kumuelewa
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Chukua ushauri wa Gaijin hapo juu,wajawazito ndivyo walivyo,halafu we ulifikiri ndoa ni nyepesiee!Tulia na mke wako!
     
  9. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Acha kabisa mkuu kuogopa au kukereka tulia, hiyo ni home work yako usitake kuikimbia. Jitahidi kumuonyesha uko naye wakati wote huu wa uja uzito! miezi 8, bado mwezi tu utapumzika.
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Ni ujauzito unamsumbua huyo bibie usimuache, angekuwa hakupendi asingekubebea ujauzito who are You?
     
  11. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kula buyu huo ndio mpango mzima!
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    pole kaka ni visa vya muda tu hivyo vya kununa nuna. Akijaaliwa mwana itatulia.
    Hapo kwenye kusomesha, kazi na mshahara mbona kama unasimanga?
     
  13. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yaani kakesi ka ovyo hv tena na mjamzito ndo unakaleta hapa? Hujakuwa wewe! Halafu huna huruma! Unamwacha mkeo anawalk 5 km tena mjamzito? Shame on u! Umeoa unatakiwa umeze madhila yote na sio kulia lia ka mtoto hapa! 2mbavu!
     
  14. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Asante sana kwa ushauri wako kiongozi!
     
  15. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
     
  16. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Sio kuwa namsimanga ila kifupi nilikuwa najaribu kueleza ni jinsi gani namthamini na namjali ili kusiwe na mkakanganyiko kana kwamba hana kazi au namnyanyasa. Ni upendo niliokuwa nao kwake lakini naona inafikia hatua sasa kama najiumiza, I can't feel proud of her any more! yaani dah ! kifupi sioni faida ya ndoa hadi dk hii.
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    binadamu bwana.... Wakati anakupa raha, hukuja kuulizia tumpe zawadi gani sasa changes za pregnancy, tayari unakata rufaa
     
  18. T

    Tata JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Welcome to the MEN club. Kwa ufupi hayo ni mambo ya kawaida kwa akina mama wenye hali kama hiyo. We vumilia kidogo kwani umebaki mwezi mmoja tu mambo yote hayo yatakuwa historia na mtaishia kukumbushana kwa vicheko. Kama bado mna mpango wa kuujaza ulimwengu basi "next time" anaweza kuja kivingine mpaka ukashangaa - huwa hawatabiriki. At least you know what to expect. Kuhusu yeye kudai maisha magumu mimi naona sawa tu - kutembea na mzigo alionao kwa miezi nane sasa sio mchezo ndugu yangu. Wataalam wanashauri wakina mama wafanye mazoezi wanapokuwa kwenye hali kama hii hivyo kutembea kusikupe pressure sana.
     
  19. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni wivu tu akijifungua atacha tu..Ndo kawaida ya akina mama wakiwa na mimba.Wanakuwa ta tabia tofauti tofauti lakini ataacha tu.Msamehe
     
  20. T

    Tata JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wakati tunakula kiapo cha ndoa huwa tuna tamka maneno fulani halafu tunasema "Kwa Raha na Shida Mpaka Kifo Kitutenganishe". Wewe ulishapata ile raha ya kutafuta mtoto sasa ni wakati wa shida ya kumsubiri huyo mtoto halafu bado kuna shida nyingine kidogo ya kukesha mpaka huyo mtoto atakapojifunza kulala. Baada ya hapo raha as usual. Ila huwa kuna vishida vya hapa na pale along the way be prepared.
     
Loading...