Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa imekuwa ndoano....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sabry001, Jul 15, 2011.

  1. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hallow wapendwa wa hapa MMU, za leo? Jamani mkistaajabu ya Musa utayoana ya firauni! Nadhani ni last week niliwapa story ya I'L KILL HIM 4 MY KIDS, bs jana yametokea ya kutokea, yule dada kanipigia simu kaniambia yule mwanamke alieolewa na mtalaka wake amemjia kwake anamlilia amsaidie kuondokana na balaa la yule mwanaume. Eti mwanaume halali nyumbani, anachukua mshahara wake, anampiga na mbaya zaidi analetaga wanawake wengne humo humo ndani anapoishi analala nao. Sasa eti kamfata huyu rafiki yangu anamuomba ampe ujanja wa jinsi alifanya kipindi kile mpaka akaweza kuondokana nae. Huyu best yangu ameniambia akikumbuka nyodo za huyu dada alivyokuwa anamzaraugi, anam2kana, anamsingizia mambo ya uongo na zaidi alivyomchukua mumewe hadi akamuoa, leo yamemkuta zaidi ya yale yaliyomkuta mwaka 2005, alijickia kulia na kucheka ila ki2 pekee alichoweza kumwambia ni umevuna ulichopanda,ila km umechoka ondoka nenda kwenu au muwekee sumu kwenye chakula afe! Haha.... Kwa kweli nimemuona huyo mwanamke hana akili, eti unaenda kumuomba ushauri mwanamke uliemvunjia ndoa eti umfanyeje mume? AMA KWELI MALIPO NI HAPA HAPA NA SIO AKHERA!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Malipo duniani. Mume wa mtu sumu!!
    Nafikiri ushauri aliompa wa kuondoka ni mzuri kuliko wa sumu. Usishangae shosti maana maji ya shingo yakikufika unatapa tapa.
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ukipanda mema utavuna mema,ukipanda mabaya nayo pia utayavuna!thus mwachen ale matunda machungu aliyoyapanda,si alifikir atafaidi!cha mtu sumu
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    kila chenye sura hakikosi kisogo,......
     
  5. nemic4u

    nemic4u JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mh pole yake,ila na sie wanawake tujifunze mwenzio aliondoka na wewe unaenda kujipachika tu,hukai chini ukatulia ukajiuliza tena kwa makini kama mwenzangu kaondoka mie nitapaweza kweli! Siku zote mfupa uliomshinda fisi usidhani wewe mbwa utauweza!
     
Loading...