Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa halali kisheria ya wake wengi inawezaje kuwa na upendo na mapenzi ya dhati???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, Feb 16, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wapenzi wa jamvi hili,
    Nimekuwa nikijiuliza sana hivi ndoa za wake wengi mfano wanne hata kama ni halali kisheria huwa zina upendo na mapenzi ya dhati kweli miongoni mwa wanandoa? Mimi naona lazima mume atampenda sana mke mmoja kuliko anavyowapenda wake wengine watatu. Vilevile, lazima mume awe na mapenzi kidogo kwa mke mmoja kuliko wengine watatu. Mnasemaje wadau?
     
  2. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mwenzetu..haya mambo ya mitala tuwachie wenyewe. Wanajua wanachokipata humo. Wengine ni hifadhi tu lakini wana wapenzi wao wa pembeni kama kawa.Waulize wazaramo wataku darasa POL 100.
     
  3. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Haswaaaa, nami nakubaliana na wewe. Hakuna cha upendo wala nini. Kwa mwanaume ni tamaa tu ya kuwa na sampuli tofauti za wanawake ili kuwa na appetite muda wote. Kwa wanawake ni hifadhi kijamii na kiuchumi lakini kingono lazima wapate pembeni kwa namna yoyote ile.
     
  4. amanindoyella

    amanindoyella Senior Member

    #4
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi kutumikia bwana wawili! Utampenda huyu na ..................
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hakuna kitu kinaitwa wapenzi ni mpenzi so uko na jibu tayari
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndoa ya wake wengi ni tamaa ya maisha na ngono, hakuna cha zaidi.
     
  7. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    tamaa za kimwili tu
     
  8. N

    Nonda JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    Dumelambegu,

    Umelenga ndoa za kijadi katika makabila yetu? Au wake wanne tu?

    VIDEO REPORT: Polygamist dies in Kenya leaving 100 wives; 160 children

    Mkuu, Kwa wenye "nyumba ndogo",vimada, wapenzi 2,3,4, 5,6 ruksa !!?

    http://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/105997-ungetoa-ushauri-gani-nini-wafanye.html

    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/110839-ndoa-za-wake-wengi.html

    Dunia uwanja wa fujo...kila mmoja na kanuni zake!!!
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wazaramo wakikusikia!
     
  10. LD

    LD JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi mwenyewe najiulizaga hili swali. Yani ndo mkiwa pamoja mnamwita mume wetu!! Mume wetu........!!
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mmmh hapa naona ya kaisari tumuachie kaisari....
    Personally naona kwa upendo wa dhati haiwezekani, na kwa maisha ya sasa haifai.. lakini kama nilivyosema
    Ya Kaisari tumuachie Kaisari
     
  12. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Inawezekana yupo mwanaJF ambaye ana mke zaidi ya mmoja.... anaweza kutueleza ukweli....je anapoenda kuoa mke wa pili, ni kweli bado anampenda yule wa kwanza??? Halfu sio fair kabisa......inabidi na wanawake wanaruhusiwe na mume zaidi ya mmoja... usawa kila eneo..:coffee:
     
  13. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni tamaa za mwili tu,, hakuna kitu hapo. Tena utakuta anahangaikia wengine pembeni ya hao wanne wake wa ndoa...
     
  14. M

    Matarese JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Acheni wivu bwana, sasa kama yule jamaa wa Misri mwenye maguvu kama kifaru akiwa na mke mmoja si itakuwa balaa? ni afadhali yeye anayeoa wanne au sita wakajulikana kuliko anayeoa mmoja then anapanga nyumba ndogo kumi!
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Itakuwa fair kwa jamaa wa misri... Je ni fair kwa hao madada
    Pia watoto wakiwa wengi Je wote watapata attention ya Baba yao...
     
  16. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hata kama wakiwa halali au wa mafichoni...point ni kwamba siku zote sio rahisi ukawapa upendo sawa wote...ulipoamua kwenda kwa wa pili, yule wa kwanza alishachuja tayari!! hata kama utawapa mahitaji muhimu, nafikiri ndoa si kwa ajili kula, kunywa na kuvaa! Vyote hivyo waweza kuvipata bila kuolewa!!!
     
Loading...