Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa gani humu JF unadhani itavunjika iwapo tutatakiwa kuweka picha(avatar) za ukweli?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by tunalazimika, Oct 16, 2011.

  1. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    unajua nimekuwa nikifuatilia malav dav ya kila cku humu jf na jinswatu wanavyozichapa kwa ajili ya madem huku hakuna hata moja aliyejitokeza kumtaka FaizaFoxy, kwa kuwa mim nabahat ya kuwajua weng kwa sura zenu halis wana jf weng, basi nikapenda kuwadokeza tu kuwa mngekuwa mnamjua FF kwa sura yaan sio mkubwa kama mnavyodhan na ni bonge la mstaarabu. Yaan naamin wakware kama akina . . . . . . wangehamia CCM kumfuata FF na ndoa kibao kama za akina Husinyo zingekufa kama navyomjua mim_tafadhal taja ndoa nyingne unazodhan zingevunjika iwapo tutakutana kwny party au kuweka avatar za ukweli
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ya kwako na ff...
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mimi nazani tumshauri mleta sredi apunguze pombe espesheli akitaka kuanzisha sredi
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndio tatizo la kuandika thread huku umekunywa viroba vya Pushkin. Bongo Bond
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ndoa yangu isingekufa ila nina wasiwasi husband wangu angeishi kwa wasiwasi. Lol.
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    funda moja la mwisho limemuumbua...kesho akiamka asubuhi ataanza kutafuta batan ya ku delete thread...
     
  7. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yaan kwa kwel tungeweka picha ingetusaidia kwel kufanya maamuz sahih, najua weng hampendi kwsbb chance zenu akina hashycool na chatu dume tungewachukulia kiulain_yaan kungetokea reshufle isiyo ya kawaida kimya kimya kama Mwananzila kutoka shinyanga kwenda Lindi
     
  8. T

    The Priest JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Haahahah unajua kuna watu hawawezi kulala bila kuanzia 3d za hovyohovyo,
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mida hii ni mibovu sana humu jamvini, yaani kila mtu anatoka kivyake tu bila hisia wala nini
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,733
    Trophy Points: 280
    Ndo mizuri km unahasira na mtu unamtusi!mods wanakuwa wamelala
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    hizi sio pombe,ni petrol ama glue! hivi kwa nini kusiwe na rehab humu,kina klorokwini na aspirin wakawa wanatibu watu?
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hebu jaribu kutukana uone..aisee nimegundua hawa watu hawalali. Otherwise watakuwa na vibaraka wanawatumia
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hamna pombe wala nini.... Mirungi tu hiyo na bange za msasani
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Vp ushapata cha arusha?
     
  15. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Weka avatar yako ya ukweli kama hujabaki mwenyewe!!
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Athumani akisha lewa lewa...
    Anashindwa kujielewa lewa...
    Palila lila lilaa chicha limemkolea!!
     
  17. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Naona kinyaa Kiswahili kinapofinyangwa na maneno mengine kunajisiwa.
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    ya kwako wewe mwenyewe
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    Wana JF bhana hamchoki kunishangaza ... Yani mnafuata upepo kama nini... Post ya kwanza ikishaiponda thread basi na nyie wote mnaingia humo humo kinyume nyume.... Mbona thread ya ukweli na ipo sehemu yake ya chit chat .. Angeiweka kule kwenye jukwaa la siasa hapo ningekubaliana na nyinyi ...
    Back to the topic
    FF namkubali sana sema alinitolea nje kavu kavu nikawa mdogo
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Title na maelezo mashariki na magharibi.........
     
Loading...