Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa bila watoto inawezekana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by isamilo1982, Jan 21, 2012.

  1. isamilo1982

    isamilo1982 Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikisikia malalamiko mengi juu yandoa zinazovunjika visa niving lakn hili la watoto linashika kasi,je kuna ukweli wowote?
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    unajua ndoa bila kuwa na mtot inawezekana pale tuu ambapo both parties kabla ya ndoa walikuwa wamekubaliana kuwa hawataki watoto na actually mwanaume akaenda kuhasiwa na mwanamke kufunga tubes zake....
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yes and No!

    Yote inategemea na wahusika, watu wengine wanaoa/olewa ili wapate watoto hivyo wakikosekana wanahisi kama wanapunjika. Hiyo hupelekea kuwa na malalamiko ndani ya ndoa ,kitu ambacho husababisha wahusika kutoelewana. Wengine wanaingia kwenye ndoa ili wawe na wenzi wao kwa karibu na kihalali kwa mujibu wa dini zetu hivyo swala la kupata watoto au la sio la kuwakorofisha. Wakipata wanafurahi, wakikosa wanatafuta namna nyingine ya kujiridhisha kwa hilo.
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmh ngum kumeza lakini.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha kupotosha ukweli. .
    Sio kila ambae hana mtoto anapenda kutokua na mtoto au amefunga kizazi. Kama hufahamu wapo watu wasio na uwezo wa kuzaa, au wana matatizo yanayofanya iwe ngumu kwao kushika/sikisha mimba.
     
  6. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inawezekana., Haiwezekani..

    ITAWEZEKANA pale tu ambapo wanandoa watakuwa wamekubaliana kutokuwa na watoto kutokana na sababu zao binafsi.

    HAIWEZEKANI endapo katika familia mmoja akawa anauhitaji mkubwa wa mtoto/watoto wakati mwenzake pengne hana uwezo wa kupata mtoto kwa wakati huo/maishani hapo lazima ndoa iwe hatarini..
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    nilivyomuelewa mtoa mada ni kama wanandoa wanaweza kukaa bila watoto by choice na sio kwa sababau mmoja imetokea hawezi kuzaa....ndio maana nikajibu vile. wee kama imetokea mmoja wenu ndio sababisho la kutokupata mtoto basi kubali tuu yaishe bana. ndio ilishakula kwako
     
  8. N

    Ntila91 Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyepec kutema
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kukosekana kwa watoto huleta migogoro kwenye ndoa nyingi hasa zile ambazo imani yao ni ndogo. Wanashindwa kuamini kama watoto ni majaaliwa ya allah na kukosekana watoto pia ni mipango yake.
    Kuwa na watoto haimaanishi kuwa ndoa yenu itakuwa na furaha muda wote, nyie wenyewe iruhusuni furaha na amani zitawale ndoa zenu hata kama hamna watoto.
     
  10. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    inawezekana either by choice or by default
     
  11. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kupata watoto hayo ni majaliwa ya Mungu. Kama wote Mume na Mke wakikubali kuwa Mungu ndiye anayeweza kuwapa watoto basi wataishi kwa amani kabisa,pasipoa na shida yoyote ile.
     
Loading...