Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ndoa bila sex

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mmzalendo, Mar 19, 2011.

  1. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi jamani nilikua na swali?
    kuna umuhimu gani kufunga ndoa kisha mnakorofisha
    mnanyimana unyumba kwa zaidi ya miaka mitano
    japo hakuna anayeshitukia dili katika familia lakini
    nyie mambo yenu sio safi chumbani
    kuna haja gani ya kuendelea kuishi pamoja kisa watoto?
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mkuu ndio umemaliza hapo au tusubiri utafafanua zaidi?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mazoea!Kama wote hawajali acha waendelee kubanana!Kama kuna anaejali achukue hatua!
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ndoa ni makubaliano, hata kama makubaliano yenyewe iwe ni ya kunyimana.
     
  5. samanya

    samanya Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazazi wanapotengena watoto huwa wanateseka sana, ni bora wazazi watafute suluhisho la tatizo lao kwa kukaa chini na kuongea. Kama wazazi walipendana mpaka wakaamua kuishi pamoja na kuzaa watoto, kwann washindwe kukaa na kulitatua tatzo lao?
     
  6. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    nimemaliza kama swali hilo hapo chini
     
  7. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    senks mkuu. nazani jibu la mwanafunzi wangu lizzy kwenye post nambari 3 limebeba ujumbe mzito.
     
  8. 2my

    2my JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nn sababu ya kukorofishana hadi kufikia kunyimana?
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,721
    Trophy Points: 280
    Dah! Mwezi tu inahitaji uvumilivu wa hali ya juu sasa hawa miaka mitano DUH! Ama kweli ndoa moja ni tofauti kabisa na ndoa nyingine.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dah mwezi tu ni kazi??Nwy wenyewe unaweza kuta wameshazoea bila!
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nimeamini Tv ni 1 macho kila mtu na yake.Mie siiwezi ndoa ya sampuli hii
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,721
    Trophy Points: 280
    Lizzy ndiyo maana nikasema ndoa moja ni tofauti kabisa na nyingine. Mnaishi nyumba moja wote mpo nyumbani halafu mnakata miaka mitano bila kunanihii! wala hakuna matatizo ya kiafya ya wahusika ndani ya ndoa. Duh! njemba nyingine vikao vya kushirikisha pande zote mbili vingeshafanywa sana tu ila kutafuta namna ya kutatua tatizo lililopo.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ila kwa mwezi inavumilika bwana!Miaka ndo ngumu!
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dahh hii imenisisimua..
    ngoja niangalie calendar narudi...
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mnaishi tu, kila mtu atatafuta pa kuchakachuliwa.
     
  16. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #16
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sidhani kama wamezoea
    uwezi kuishi bila kula utakufa njaa tu
     
  17. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #17
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    hata mimi
    mimi niko na wewe
     
  18. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #18
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    sababu za kukorofishana sina hakika lakini
    moja ni jamaa na uwezo mdogo kipesa kuliko mama
    na hilo ndio chimbuka la matatizo hapo ndani
    ya wezekana maza hataki kumvulia tena huyo mtwana
     
  19. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #19
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mazoea yangu hata siku moja
    itakua ngumu labda kuwe na ka house girl
     
  20. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Asikudanganye mtu bwana mdogo, ndoa ni 'kutwangana' tu hakuna cha zaidi. Kama kinu na mtwangio havitumiki basi hiyo siyo ndoa. Hao ni kaka na dada.
     
Loading...