Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa au ujinga?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Erika, Oct 17, 2011.

  1. E

    Erika New Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi maana yake nini, unaishi na mwanaume miaka 5 mmezaa watoto wawili,kiuchumi kidogo mnajiweza, lakini hataki kutangaza ndoa, kwenda kwenu wala kukupeleka kwao. na kila siku yupo busy na bint huwa anadai ni x-girl friend wake, ampigie simu,amtumie ela, amfanyie kazi zake za shule. anadai hawezi kuacha kuwasiliana nae kwa sababu pia wanatoka kijiji kimoja na wanaundungu, kuhusu ndoa unapomkumbusha anakwambia hilo ndo jambo la maana kuongelewa lkn dakika moja amesahau mpaka utakapomkumbusha tena jibu ni lilelile.nipo jia panda maana hata ndugu zangu wanaogopa kunitembelea wakiamini hapa hamna ndoa. Wanangu hawajabatizwa nimeenda kanisani nikaambiwa hamna ndoa hakuna watoto kubatizwa. Nifanyeje maana nimembeleeleza nahisi kukata tamaana niondoke nikaanze maisha yangu na wanangu ili aendelee kutafakari anataka nini.
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Karibu JF da Erika...pole sana, wasubiri tu wataalamu wa masula ya mahusiano wapo wengi hapa JF.
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Hebu nipe tafsiri ya ndoa dada yangu maana kisheria nyie ni mume na mke siku nyingi sana...
    Ila kama watafuta wa kumlaumu kwa haya yote basi jitupie lawama mwenyewe kwani ulikubali kuishi nae kiunyumba bila ndoa...labda utusaidie kutuambia makubaliano yenu ya mwanzoni yalikuwaje...
    Tafakari...ujinga u kwako au kwake.
     
  4. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndoa si makaratasi mpendwa, ndoa ni upendo. kama hayo ya upendo anayatimiza. tulia ila akili kichwani hasa kwenye mambo ya mali...invest kwa wanao na uhakikishe mnawawekea investiment za maisha kwa majina yao kama viwanja, nyumba, shares kwenye makampuni etc. Ili siku kikitibuka akaamua kuoa kanisani usijepata ptessure. Lakini pia wafate watu wake wa karibu au wazee mkae wote muyaongee ili uelewe. Hata hivyo pole...i know how confusing it is. na huyo ex galfriend wake...mmmh. kaa chonjo.
     
  5. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Pole sana Erika, Tatizo kama lako limekuwa ni sugu katika jamii ya sasa watu wengi wanaishi tu bila kushirikisha hata ndugu zao. Cha msingi mtafute ndugu yake/Rafiki au mtu mwenye ushawishi mkubwa kwake ili ajaribu kumshawishi. Ila nahisi kama hakuna ndoa hapo kama anaendelea kuwasiliana na X girl friend wako kwa ukaribu kiasi hicho.
     
  6. E

    Erika New Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiukweli najiona mjinga mimi,ndo maana nimetafakari ili nitafute mwelekeo sahii, ili watoto wabatizwe niachane nae nirudi kanisani watoto wabatizwe wakue kikristo au tufunge ndoe watoto wabatizwe. au nikae nae hivihivi na ndugu zangu wasitutambue na watoto wasibatizwe.
     
  7. c

    chief72 JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dada angu kwa sheria ya nchi hii,hiyo ni ndoa,lakin sema kwa sheria za kidin ndo pnye utata,kama hataki kuktambulisha kwao kamtambulishe kweni umuone ata comment vip,ila kuwa patient kila kitu kina muda wake,give him chance
     
  8. E

    Erika New Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiukweli najiona mjinga mimi,ndo maana nimetafakari ili nitafute mwelekeo sahii, ili watoto wabatizwe niachane nae nirudi kanisani watoto wabatizwe wakue kikristo au tufunge ndoe watoto wabatizwe. au nikae nae hivihivi na ndugu zangu wasitutambue na watoto wasibatizwe.
     
  9. E

    Erika New Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshawashirikisha rafiki yake yeye na mwingine rafiki yetu wote, hata wao mpaka leo wananambia wanaona utata wakiongea nae anacheka yanaisha.
     
  10. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mnyime ''chakula cha usiku'', pengine atakuelewa, kama kila akitaka unampa kuna haji gani ya kutangaza kuoa., samaki ushamvua chambo cha nini sasa?
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Muulize yeye, Ila anavo fanya sio sawa. Kama utaweza kumweleza ulivo tueleza hapa ataona uko serious na nadhani atachukua uamuzi.
     
  12. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    hahahahahahaha ahhahahaha hahaha ahahahahah ahahahaha ahahahaha ahahahahah ahahahahah nashindwa hata kuchekla mabavu zaweza vunjika maana mna watoto hamna ndoa fanya mpango wa kumshawishi la sivyo ni hatari
     
  13. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    DR. unafikaga mbaka huku??
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ULIDHARAU MWIBSA SASA MGUU UMEOTA TENDE

    To me i think it may be late kwani mmezaa watoto waiwli, umelea tabia hiyo mbaya for 5 years and many more

    Kama una uwezo jaribu kukaa kando, kama huna uwezo vumilia au jitutumue kujenga misingi mipya ya ndoa... but one thing you must do, akina mama wengi wakiolewa wanajilegeza.... anza kujipendezesha na kuwa modern, utaona anashituka
     
  15. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwa na msimamo kuwa mkali jinsi unavyomchekea ndivyo unavyo mlealea,Wahenga wanasema ukicheka na nyani utavuna mabua.
     
  16. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ungekuwa ni wewe yamekukuta hayo halafu ukashauriwa hivyo ungejisikiaje. Toa ushauri unaokubalika Mkuu.
     
  17. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Usemi wa cku hz ni kwamba mwanamke kuolewa ni bahati na ni kweli kabisa dada wa watu alikuwa anajaribu bahati yake akapata ila haijaidhinishwa kisheria na kikanisa, hivyo hakukosea. Wa kulaumiwa ni huyo kijana. KIPIMO UMPIMIACHO MTU NDICHO UTAKACHOPIMIWA.
     
  18. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pole sana dada..
    hivi hadi mnafikia hatua ya kuamua kuishi pamoja muda wote na kupata baraka ya watoto wawili hamkuwa na malengo??? au mliishi kwa ushawishi fulani???
     
  19. T

    Topical JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    usilazimishe mambo

    kwani wasipobatizwa wanakufa?

    endelea na life
     
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Erika naomba nikujibu kesho..............
     
Loading...