Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndo nshaingia ivo!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mkonowapaka, Feb 19, 2010.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hodi jamvini wana JF..nimekua nikifuatilia mada za humu ndani kwa mda mrefu sasa nimeamua nijitose mzima mzima baada ya kuzikamata vilivyo sera na fursa mbalimbali zilizomo humu ndani

    Nisiongee mengi tukutane kwenye mathreads..hasa hasa zile za mape!!

    by mkono wa paka
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Feb 19, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Karibu habari ya Salender? Lango limefungwa?

    Haya weka virago vyako hapo mlangoni keti usubiri Invisible akufanyie orientation ya nyumba kisha utachagua chumba kilichokufurahisha utue mizigo yako ila kumbuka unaruhusiwa kutembelea hata vyumba vya wenzako isipo kuwa tu kuna vya kina baba na mama, wageni wa kiume na wageni wa kike hivyo utaingia baada ya kugonga hodi na kupewa ruhusa na ufunguo sawa?
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Karibu mkono wa paka tuko pamoja kama chanda na pete
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    lol
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Feb 20, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mkonowapaka......wewe lazima utakua mtata sana.
     
  6. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Karibu mkono wa paka utulie humu humu usiende wapa watu usumbufu tena ile mitaa ya salender,ila huku utayamiss sana mabusu!!
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    karibu.kumbuka mkono mtupu haulambwi.............changia ili jf itambae zaidi na zaidi
     
  8. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #8
    Feb 20, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi haya majina yenu au maana unatutisha tusije tukakupinga ukatuchungua oohhhhhhhhoooooo!!!!!! ila ni jina au jini???? be care hapa kuna waganga kibao shauri zako. haya karibu usitubadilishe mikono yetu
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Karibu bwa'mdogo ila fuata mashariti!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    welcome.
    nyie ndi mnajazanaga kama guest. teh teh. iko nakosa mambo mengi halafu hamjui.
     
  11. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    karibu kumbuka maombi. hapa utapata presha maana unapata vitu live bila zengwe kwani utaona inji hii inavyoliwa na wajanja
     
  12. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu mkono wa paka,kwa kuwa wewe unatumia chuichui nami sipo nyumbani kwa sasa,fungua jokofu,anza kuburudika mie nipo njiani nakuja,lakini jina lako utata?
    Nahisi utalala maana ninge kuonyeosha na sehemu ya salender bridge,askari kibao mambo mengi ya ajabu ajabu.Anyway karibu mkono wa paka,nadhani nitakukuta.
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    vembe vembe mwana mpola kuli nyumba za mafikirio
    isagha karibu tulipo
    wel come
    inzaga mwana wane
     
  14. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Karibu bana, manake umeingia kwa makeke na mkwara mzito halafu unasema utakuwa unashinda huko kwenye jukwaa la mapenzi, ndo kilichokuvutia humu? Ila iko tfauti na ile Utamu yenu. Welcome!
     
Loading...