Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndo nini sasa mbwa kaoa He!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jan 4, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    [TABLE="class: tborder, width: 100%, align: center"]
    <tbody>[TR]
    [TD="class: alt1, bgcolor: #FFFFFF"]Mwanamke mmoja wa nchini Uingereza ametumia paundi 20,000 (Karibia Tsh. Milioni 50) kwaajili ya kuandaa harusi ya kifahari na gauni la harusi la kifahari kwaajili ya mbwa wake wa kiume. Louise Harris mwenye umri wa miaka 32 alitumbua paundi 20,000 kwaajili ya harusi ya kifahari ya mbwa wake wa jike anayeitwa Lola ambaye aliozeshwa kwa mbwa anayeshikilia taji la mbwa mwenye sura mbaya kuliko wote Uingereza anayejulikana kwa jina la Mugly.

    [​IMG]

    Sherehe hiyo ya kifahari ilihudhuriwa na watu 80 ambapo gharama za kuukodisha ukumbi kwaajili ya harusi hiyo ya aina yake ilikuwa paundi 2,500.Mbwa Lola alivalishwa gauni la harusi lenye thamani ya paundi 1,000 ambalo lilitengenezwa maalumu kwaajili yake na duka la vito vya thamani la Swarovski.

    Mbwa Lola pia alivalishwa cheni shingoni na kikuku mguuni ambavyo vyote viligharimu paundi 750.Maua ya kupamba ukumbi wa harusi yaligharimu paundi 1,000 wakati wapambaji wa ukumbi walilipwa kitita cha paundi 3,000.

    [​IMG]

    Miongoni mwa gharama za harusi hiyo ni mabaunsa waliokuwa wakilinda usalama kwenye harusi hiyo ambao walilipwa paundi 400, madansa na wacheza shoo waliolipwa paundi 500, gari la kukodisha aina ya Bentley kwaajili ya maharusi liligharimu paundi 500 wakati Dj alilipwa paundi 500."Mbwa wangu ni fahari yangu na furaha yangu ni kuwafanyia kila kilicho kizuri", alisema bi Harris.Bi Harris alisema kuwa furaha yake imetimia kwa kuona Lola amefanikiwa kupata mwenza wake wa maisha ambaye amekuwa akicheza naye wakati wote.

    Unaweza kujisomea kwa kisukuma hapa na mitandao mingine; http://www.telegraph.co.uk/news/news...g-for-dog.html[/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
     
  2. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duniani kuna vituko, duh!!!
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    majuu hamnazo!
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    walimwengu wanavituko
     
  5. K

    KIJASHO Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilishawahi kuskia kuwa hivi vijibwa vyenye manyoya sura nzima vinaufundi sana wa kuwaingia uvinza hawa wanawake wanavyovibeba sijui kuna ukweli
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Sasa hii ni laana wala sio bure.
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kumbe inshu yenyewe uingereza kwa bw Dave!!
     
  8. urioglory

    urioglory Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majuu mnazo kweli
     
  9. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,534
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    Kwa raha zao kwakweli ..
     
  11. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    duh... hata dog kanifunika,....Harusi yangu ilikuwa laki tatu!!....
     
Loading...