Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndo maana waume/mabwana zenu wanaficha hela

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by figganigga, Sep 28, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    habari yako?
    Tatizo lenu wasichana mukishaona hela mipango inazidi matumizi.eti "unakumbuka uliniahidi kuninunulia kitu fulani?"kisa kaona leo mfukoni una hela.nyie mkishaona hela ndo kila tatizo mnataka litatuliwe siku hiyo la sivyo hakuna unyumba.halafu kuna kikauli fulani kinanikela..!!.eti "usiponipa hela leo ntajua hunipendi".kwangu ukisema hivyo ndo umelikoroga,sikupi hata shilling kumi.ponguzeni tamaa,saa nyingine ile hela inakuwa ya office,ya kulipa deni au nimemshikia mtu.musiwe wa kulaumu.mia
     
  2. Bronty

    Bronty Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heee yamekuwa hayo
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Leo naona kidogo afadhali naweza toa tisini hahaha! niliwahi kuitwa kusuluhisha wanandoa mume kaacha laki unusu safari ya siku 4 mke akanunua perfume ya laki baada ya siku mbili kapiga simu hela imeisha.
     
  4. Bronty

    Bronty Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Laki na nusu siku nne, watu wanaachiwa af 20 na mtu hajulikani anarudi lini, wanawake wengine hawatumii akili, hapo angenunua zake kilo mbili nyama, kuku wawili, samaki kilo mbili najua mchele na unga maharage viko ndani, anamaliza wiki hapo na kama wako wachache hadi wiki naa hapo zinazobaki sasa hapo unajidai na hauzitumii mpaka uone amerudi kwa hiyo unauhakika wa maisha yako na watoto kama unao
     
  5. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Shostito Bronty sio kila mwanamke ana akili kihivi...kuna uncle wangu huwa tunamuenjoy akileta malalamiko ya mke wake home,tunamwambiagaa 'wakati Mungu anawaita wanaume waje wachague wake wewe ulichagua kabati' ..Yaani huyo aunt yangu hajuagi hata kununua vyombo vya jikoni ye ni nguo tu hadi noma yaani.

    Mleta mada a.k.a Mia,ukikutana na wa hivyo u have to think twise before moving to a ahigher level,kuna siku utalazwa njaa hela imenunua kiatu ooooho!
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaa! Mipango si matumizi na nyie muache kutongoza kwa ahadi za vitu!
     
  7. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umewashika pabaya lakini umekaa kibahili bahili pia
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    akishaona noti utaskia dia,darlin mara sweetpotatoe hadi anjisahau anakuita SWEETHEART LOTION
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    yamekua haya ndg yangu.mwenzio nmechoka.akiona hela ndo siku hiyo anatabasamu.mia
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    pole sana kwa kuingia choo cha watoto. Huyo hafai hata kidogo.
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hahahaaa...!!mkuu nakupa tahadhali,usije ukasuluhisha kesi za wanandoa ukawashauri waachane.ukifanya hivyo jua imekula kwako.hata kama mmoja unaona ana makosa we sema vumilia ndugu yangu hayo yataisha.ukijifanya mjanja imekula kwako.mia.
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mkuu nimteme?mia
     
  13. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mia acha uchoyo basi, mbona hivo, kuombwa pesa za salon imekuwa shida
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mkuu unataka kusema kutongoza kwa ahadi ndo kinafanya wanawake wawe na tamaa?mia
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mkuu umeongea ukweli mimi bahili kweli.sababu kubwa sahivi maisha yamekuwa magumu kwa wengine ni sikukuu.mia
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hahahaaaa...!!mia
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli kuwa uyaone ndio maana wakaanza na hii kitu ..no money no love..
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mkuu nmekusoma na mawazo yako nayaheshimu sana.kwa hiyo bora mtu aendelee kubadilisha mahabubaz hadi atakapo pata anayefaa.uongo?mia
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mkuu mwenyewe sometimes huwa nafunguka.lakini napenda kuona mpenzi wangu akiishi maisha halisi pale inapo bidi.siyo eti kwa sababu husninyo kanunua kiatu na yeye atake kiatu kama cha husninyo bila kufikiri husninyo kapataje kile kiatu.mia
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Not that much......bt mind u, ukienda kimaterial material utapendwa kimaterial material!
     
Loading...