Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndizo zetu za kila siku

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Jul 19, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ajali ajali si pikipiki,baisikeli magari na hata watu.jana bungeni kulikuwa na ajali wizara ya nishati na madini.nini kifanyike?
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    picha iko wapi bro? Au nimekosea jukwaa?
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Shusha photo mkuu.
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ni watu au bajeti????
     
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jukwaa hili kila unachoandika lazima kiwe na picha, hamisha post yako haraka sana toka jukwaa hili
     
Loading...