Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndizi iliyomenywa na ambayo haijamenywa!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, May 28, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Kwenye vijiji vyetu na baadhi ya makabila wamekuwa wakibishana ubora wa hii kitu,hasa wanawake,wengine wanasema bora ibaki kama ilivyoumbwa wengine wanasema bora imenywe,je ni wa JF mnasemaje????
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Peleka kwa wakubwa huko.....
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Kumbe watoto hamjalala!!!!
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    he eeeeeeeeeee ndizi si tunda dearest? au wataka lianzishwe jukwaa la matunda????

    mi sijawahi kula ndizi yenye ganda,na tangu wadogo tunamenya ndizi ndo tunakula,utakulaje ndizi na maganda yake,tamedondoka kwenye udongo,wakati mwingine yana hata konokono.....:pound::pound:
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Eiyer haya mambo si ya faragha zaidi na yanahusu watu wawili walio kwenye uhusiano/ndoa ? leo vipi ulikesha San ciiro vimwana manywele nini ? laga za pale na ule ubaridi mhh!
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Ha?Ha,ha,he,he,hee!Kumbe hujala ndiz ambayo haijamenywa!!
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Mi mgeni hapa mjini!!
     
  8. T

    TAITUZA Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmh?wachangie wakina dada, kwa kuwa wao ndio wanaousikilizia utamu.
     
  9. U

    Utamuwapipi Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ntarudi bdae nlikuwa napita
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    kusoma hujui yaaani hata picha?hebu toka na kihedemswede chako hapa
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,659
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Mie namsubiri 'Utamu-wapipi arudi kutoka town,aweza kuwa anaelewa haya mambo ya utamu-utamu,teh,teh,teh!
     
Loading...