Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndizi bukoba zinaongeza fluid?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ronn M, May 28, 2012.

  1. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mods please msihamishe hii mana huko mnapopeleka sina access!
    Sasa nauliza, ndizi bukoba inaongeza vaginal fluid? Mana there z friend of mine 4rm bukoba alinidokeza kuwa zinachangia sana ndo mana wanawake wakule si haba katika swala zima la maji! Somebody with knowledge, experience? Kuna namna ya kupunguza maji?
     
  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    subiri waje na data, itakuwa wameenda kula kula ndizi bukoba
     
  3. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mi ndio nazila hapa....karibu sana tujumuike kwenye mlo huu mtamu
     
  4. B

    Bigman 2012 Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona ndizi bukoba ni kavu, hayo maji yanazalishwaje?
     
  5. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yummy, unazila mara kwa mara au ndo mara moja moja? We wabukoba? Vipi hali ikoje?
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    nakuja ziwe za samaki wa kuchemsha
     
  7. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwaupande wangu sio kweli,kwani nakula mara 1 au 2 kwa week since mumewangu anapenda sana ndizi mbichi,mie na mumewangu ni wa znz. na huyo alokwambia kama kwa wanawake inaongeza fluid je kwa wanaume inaongeza nini?
     
  8. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio maana tunauliza mana mengi yanasemwa ati!
     
  9. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wanaume sikuambiwa! Ila alisema effect zake zinaonekana kwa waloanza kula utotoni! Nadhani inaoperate kama maji ya Arusha. Ukinywa ukiwaumekuwa mtu mzima hayabadilishi meno. Wenye kujua watujuze zaidi
     
  10. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna kitu kama hicho!
     
  11. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,781
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Mbona ni simple logic, kama zinaongeza maji basi kutokula ni kupunguza maji! Je, ndizi mshale uongeza ugumu wa shaft?
     
  12. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwa mimi ninavyojua ni tofauti..Ukila ndizi sana zinaongeza memory/uwezo wa kufikiri..Ila hiyo ya fluid ni ya kutunga tu haina ukweli...
     
  13. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwa shaft cjui kwa kwelh
     
  14. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nyie ndo hamuutaki Muungano eeh....sasa mnafanya nn bongo??
     
  15. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    mi yangu macho...
     
  16. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la zanzibar ni kubwa kuliko uwazavyo. Siasa+Dini+Muungano+Hisia. Hayo tuyaache kwa sasa!
     
  17. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,039
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Jamani hebu semeni basi mbona mnaikiwepeshakwepesha hii mada au kuna ka ukweli flani,maana huyu mtoa mada inaonyesha kama ashawahi kukutana na wa-Bukoba akakutana na hayo maji sasa anataka ku-prove kutoka kwa wana JF.
     
  18. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sasa mbona upo nje ya mada? mh, wabongo kwa uchochezi!sijawahi ona! umeniboa kiukweli!
     
  19. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mbona upo nje ya mada? wabongo kwa uchochezi mh! umeniboa na sijapenda kiukweli! acha ubaguzi humu jf...eh!
     
  20. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,218
    Likes Received: 2,358
    Trophy Points: 280
    hawataki uungano aisee..hawaoni mpaka ndizi zimetuunganisha..
     
Loading...